| MOQ: | 200 chiếc |
| Price: | Negotiated |
| Bao bì tiêu chuẩn: | Túi & Thùng PE |
| Thời gian giao hàng: | 25-35 ngày |
| Phương thức thanh toán: | T/T |
| năng lực cung cấp: | 15 triệu bộ mỗi năm |
Động cơ LED 15W Cung cấp điện 12V Chuyển biến 220-240V AC đến 12DC cho Cabinet Strip Lights Điện áp liên tục Đặc điểm sản phẩm
- GB/T19510 thiết bị điều khiển LED mới nhất các sản phẩm tiêu chuẩn có giá trị PF cao, đáp ứng các yêu cầu tương thích điện từ (EMC)
và an toàn và đáng tin cậy để sử dụng;
- Dòng nguồn cung cấp điện cho trình điều khiển bao gồm bốn thông số kỹ thuật: 15W, 24W, 36W và 60W;
- Toàn bộ loạt có độ dày 16,5mm và có giao diện đầu ra 6 chân, cung cấp một thiết kế mỏng hơn và hợp lý hơn;
- Có hai tùy chọn giao diện đầu ra: đen và trắng.trong khi giao diện màu trắng có một đầu cuối âm bên trái và một đầu cuối dương bên phải;
- Toàn bộ loạt cung cấp năng lượng đầu ra đầy đủ mà không có đặc điểm kỹ thuật phóng đại;
- Nó bao gồm điện áp quá cao, điện quá cao, mạch ngắn, và bảo vệ sét.
| Mô hình | AQB15-12V |
| Sức mạnh | 15W |
| Điện áp đầu vào | 220-240V |
| Điện áp đầu ra | 12V |
| Hiện tại | 1.25A |
| Tần số đầu vào | 50/60HZ |
| Hiệu quả | 82% |
| Nhân tố năng lượng | ≥ 0.9 |
| Cấu trúc | 117*48*16.5mm |
| Chứng nhận | CCC |
| MOQ: | 200 chiếc |
| Price: | Negotiated |
| Bao bì tiêu chuẩn: | Túi & Thùng PE |
| Thời gian giao hàng: | 25-35 ngày |
| Phương thức thanh toán: | T/T |
| năng lực cung cấp: | 15 triệu bộ mỗi năm |
Động cơ LED 15W Cung cấp điện 12V Chuyển biến 220-240V AC đến 12DC cho Cabinet Strip Lights Điện áp liên tục Đặc điểm sản phẩm
- GB/T19510 thiết bị điều khiển LED mới nhất các sản phẩm tiêu chuẩn có giá trị PF cao, đáp ứng các yêu cầu tương thích điện từ (EMC)
và an toàn và đáng tin cậy để sử dụng;
- Dòng nguồn cung cấp điện cho trình điều khiển bao gồm bốn thông số kỹ thuật: 15W, 24W, 36W và 60W;
- Toàn bộ loạt có độ dày 16,5mm và có giao diện đầu ra 6 chân, cung cấp một thiết kế mỏng hơn và hợp lý hơn;
- Có hai tùy chọn giao diện đầu ra: đen và trắng.trong khi giao diện màu trắng có một đầu cuối âm bên trái và một đầu cuối dương bên phải;
- Toàn bộ loạt cung cấp năng lượng đầu ra đầy đủ mà không có đặc điểm kỹ thuật phóng đại;
- Nó bao gồm điện áp quá cao, điện quá cao, mạch ngắn, và bảo vệ sét.
| Mô hình | AQB15-12V |
| Sức mạnh | 15W |
| Điện áp đầu vào | 220-240V |
| Điện áp đầu ra | 12V |
| Hiện tại | 1.25A |
| Tần số đầu vào | 50/60HZ |
| Hiệu quả | 82% |
| Nhân tố năng lượng | ≥ 0.9 |
| Cấu trúc | 117*48*16.5mm |
| Chứng nhận | CCC |