| MOQ: | 200 chiếc |
| Price: | USD3.32/pcs |
| Bao bì tiêu chuẩn: | Túi & Thùng PE |
| Thời gian giao hàng: | 25-35 ngày |
| Phương thức thanh toán: | T/T |
| năng lực cung cấp: | 15 triệu bộ mỗi năm |
Chế độ chức năng
On/Off + CCT điều chỉnh: Hand-Wave On/Off, Hand-Wave >0.5S
Nhập chế độ CCT không bước, phạm vi điều chỉnh 0%-100%
| Mô hình | AEK120-IR-CCT |
| Điện áp đầu vào | 12/24V |
| Hiện tại | Tối đa 5A |
| Sức mạnh | 60/120W |
| Khoảng cách cảm biến | 0-8cm |
| Cấu trúc | 108*44*15mm |
| Cust | Hỗ trợ |
| MOQ: | 200 chiếc |
| Price: | USD3.32/pcs |
| Bao bì tiêu chuẩn: | Túi & Thùng PE |
| Thời gian giao hàng: | 25-35 ngày |
| Phương thức thanh toán: | T/T |
| năng lực cung cấp: | 15 triệu bộ mỗi năm |
Chế độ chức năng
On/Off + CCT điều chỉnh: Hand-Wave On/Off, Hand-Wave >0.5S
Nhập chế độ CCT không bước, phạm vi điều chỉnh 0%-100%
| Mô hình | AEK120-IR-CCT |
| Điện áp đầu vào | 12/24V |
| Hiện tại | Tối đa 5A |
| Sức mạnh | 60/120W |
| Khoảng cách cảm biến | 0-8cm |
| Cấu trúc | 108*44*15mm |
| Cust | Hỗ trợ |