| ขั้นต่ำ: | 200 ชิ้น |
| Price: | USD4.8/PCS |
| บรรจุภัณฑ์มาตรฐาน: | ถุง PE และกล่อง |
| ระยะเวลาการจัดส่ง: | 25-35 วัน |
| วิธีการชำระเงิน: | T/T |
| ความสามารถในการจัดหา: | 15 ล้านชุดต่อปี |
ปิด: บล็อกเซ็นเซอร์ทั้งสองพร้อมกัน
เปิด: เซ็นเซอร์ใดเซ็นเซอร์หนึ่งไม่ถูกบล็อก
| รุ่น | AEK120-IR-2 |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | 12/24V |
| กระแสไฟฟ้า | สูงสุด 5A |
| กำลังไฟ | 60/120W |
| ระยะเซ็นเซอร์ | 0-8 ซม. |
| ขนาด | 108*44*15 มม. |
| การปรับแต่งซอฟต์แวร์ | รองรับ |
| ขั้นต่ำ: | 200 ชิ้น |
| Price: | USD4.8/PCS |
| บรรจุภัณฑ์มาตรฐาน: | ถุง PE และกล่อง |
| ระยะเวลาการจัดส่ง: | 25-35 วัน |
| วิธีการชำระเงิน: | T/T |
| ความสามารถในการจัดหา: | 15 ล้านชุดต่อปี |
ปิด: บล็อกเซ็นเซอร์ทั้งสองพร้อมกัน
เปิด: เซ็นเซอร์ใดเซ็นเซอร์หนึ่งไม่ถูกบล็อก
| รุ่น | AEK120-IR-2 |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | 12/24V |
| กระแสไฟฟ้า | สูงสุด 5A |
| กำลังไฟ | 60/120W |
| ระยะเซ็นเซอร์ | 0-8 ซม. |
| ขนาด | 108*44*15 มม. |
| การปรับแต่งซอฟต์แวร์ | รองรับ |