| ขั้นต่ำ: | 200 ชิ้น |
| Price: | USD3.32/pcs |
| บรรจุภัณฑ์มาตรฐาน: | ถุง PE และกล่อง |
| ระยะเวลาการจัดส่ง: | 25-35 วัน |
| วิธีการชำระเงิน: | T/T |
| ความสามารถในการจัดหา: | 15 ล้านชุดต่อปี |
รูปแบบการทํางาน
เปิด/ปิด + ปรับ CCT: เปิด/ปิดคลื่นมือ, เปิด/ปิดคลื่นมือ > 0.5S
เข้าสู่โหมด CCT ไม่มีขั้นตอน ระยะการปรับ 0%-100%
| รุ่น | AEK120-IR-CCT |
| ความดันทางเข้า | 12/24V |
| ปัจจุบัน | สูงสุด 5A |
| พลัง | 60/120W |
| ระยะทางของเซ็นเซอร์ | 0-8 ซม |
| ขนาด | 108*44*15 มิลลิเมตร |
| คาสต์ | หนุน |
| ขั้นต่ำ: | 200 ชิ้น |
| Price: | USD3.32/pcs |
| บรรจุภัณฑ์มาตรฐาน: | ถุง PE และกล่อง |
| ระยะเวลาการจัดส่ง: | 25-35 วัน |
| วิธีการชำระเงิน: | T/T |
| ความสามารถในการจัดหา: | 15 ล้านชุดต่อปี |
รูปแบบการทํางาน
เปิด/ปิด + ปรับ CCT: เปิด/ปิดคลื่นมือ, เปิด/ปิดคลื่นมือ > 0.5S
เข้าสู่โหมด CCT ไม่มีขั้นตอน ระยะการปรับ 0%-100%
| รุ่น | AEK120-IR-CCT |
| ความดันทางเข้า | 12/24V |
| ปัจจุบัน | สูงสุด 5A |
| พลัง | 60/120W |
| ระยะทางของเซ็นเซอร์ | 0-8 ซม |
| ขนาด | 108*44*15 มิลลิเมตร |
| คาสต์ | หนุน |