| MOQ: | 200 chiếc |
| Price: | Negotiated |
| Bao bì tiêu chuẩn: | Túi & Thùng PE |
| Thời gian giao hàng: | 25-35 ngày |
| Phương thức thanh toán: | T/T |
| năng lực cung cấp: | 15 triệu bộ mỗi năm |
| Mẫu mã | A23049 |
| Kích thước khe cắm | 30x12mm |
| Điện áp sản phẩm | 12/24VDC |
| Chỉ số hoàn màu (CRI) | > 90 |
| Nguồn sáng | SMD2835 |
| Công suất | 8W/m |
| Tùy chọn nhiệt độ màu | 3000K/4000K/6000K |
| Góc phát sáng | Chiếu sáng xiên |
| Tùy chọn màu vỏ | Đen mờ & Đồng |
| Tùy chỉnh chiều dài | Được hỗ trợ (Có thể tùy chỉnh theo kích thước yêu cầu) |
| Loại lắp đặt | Gắn trên kệ gỗ |
| MOQ: | 200 chiếc |
| Price: | Negotiated |
| Bao bì tiêu chuẩn: | Túi & Thùng PE |
| Thời gian giao hàng: | 25-35 ngày |
| Phương thức thanh toán: | T/T |
| năng lực cung cấp: | 15 triệu bộ mỗi năm |
| Mẫu mã | A23049 |
| Kích thước khe cắm | 30x12mm |
| Điện áp sản phẩm | 12/24VDC |
| Chỉ số hoàn màu (CRI) | > 90 |
| Nguồn sáng | SMD2835 |
| Công suất | 8W/m |
| Tùy chọn nhiệt độ màu | 3000K/4000K/6000K |
| Góc phát sáng | Chiếu sáng xiên |
| Tùy chọn màu vỏ | Đen mờ & Đồng |
| Tùy chỉnh chiều dài | Được hỗ trợ (Có thể tùy chỉnh theo kích thước yêu cầu) |
| Loại lắp đặt | Gắn trên kệ gỗ |