| ขั้นต่ำ: | 1,000 |
| ราคา: | USD33.99-56.99/pcs |
| บรรจุภัณฑ์มาตรฐาน: | ถุง PE และกล่อง |
| ระยะเวลาการจัดส่ง: | 25-35 วัน |
| วิธีการชำระเงิน: | ที/ที |
| ความสามารถในการจัดหา: | 15 ล้านชุดต่อปี |
| Item No. | LET-SPO02-DD-LL-ZS |
|---|---|
| Rated Voltage | DC12/24V |
| Input Voltage | 100-240V |
| Output Power | 60W/75W/100W |
| Dimming Range | 10%-100% |
| Dimensions | 0.6m ~1.6m (Customizable to Fit Mirror Width) |
| Applications | Mercury Mirror, Mirror Light Systems |
| ขั้นต่ำ: | 1,000 |
| ราคา: | USD33.99-56.99/pcs |
| บรรจุภัณฑ์มาตรฐาน: | ถุง PE และกล่อง |
| ระยะเวลาการจัดส่ง: | 25-35 วัน |
| วิธีการชำระเงิน: | ที/ที |
| ความสามารถในการจัดหา: | 15 ล้านชุดต่อปี |
| Item No. | LET-SPO02-DD-LL-ZS |
|---|---|
| Rated Voltage | DC12/24V |
| Input Voltage | 100-240V |
| Output Power | 60W/75W/100W |
| Dimming Range | 10%-100% |
| Dimensions | 0.6m ~1.6m (Customizable to Fit Mirror Width) |
| Applications | Mercury Mirror, Mirror Light Systems |