| ขั้นต่ำ: | 200 ชิ้น |
| Price: | Negotiated |
| บรรจุภัณฑ์มาตรฐาน: | ถุง PE และกล่อง |
| ระยะเวลาการจัดส่ง: | 25-35 วัน |
| วิธีการชำระเงิน: | ที/ที |
| ความสามารถในการจัดหา: | 15 ล้านชุดต่อปี |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | สวิตช์หรี่ไฟแบบรวมศูนย์เมมเบรน |
|---|---|
| รุ่น | AEK-MS-01 |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | 12-24V |
| กำลังไฟสแตนด์บาย | <0.5W |
| ความยาวสายเคเบิล | 2 ม. |
| วิธีการควบคุม | การควบคุมแบบรวมศูนย์ |
| ขนาด | 21.9×10×1850 มม. |
| ขั้นต่ำ: | 200 ชิ้น |
| Price: | Negotiated |
| บรรจุภัณฑ์มาตรฐาน: | ถุง PE และกล่อง |
| ระยะเวลาการจัดส่ง: | 25-35 วัน |
| วิธีการชำระเงิน: | ที/ที |
| ความสามารถในการจัดหา: | 15 ล้านชุดต่อปี |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | สวิตช์หรี่ไฟแบบรวมศูนย์เมมเบรน |
|---|---|
| รุ่น | AEK-MS-01 |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | 12-24V |
| กำลังไฟสแตนด์บาย | <0.5W |
| ความยาวสายเคเบิล | 2 ม. |
| วิธีการควบคุม | การควบคุมแบบรวมศูนย์ |
| ขนาด | 21.9×10×1850 มม. |