| MOQ: | 200 chiếc |
| Price: | Negotiated |
| Bao bì tiêu chuẩn: | Túi & Thùng PE |
| Thời gian giao hàng: | 25-35 ngày |
| Phương thức thanh toán: | T/T |
| năng lực cung cấp: | 15 triệu bộ mỗi năm |
| Tên sản phẩm | Công tắc làm mờ tập trung màng mỏng |
|---|---|
| Mẫu mã | AEK-MS-01 |
| Điện áp đầu vào | 12-24V |
| Công suất chờ | <0.5W |
| Chiều dài cáp | 2m |
| Phương pháp điều khiển | Điều khiển tập trung |
| Kích thước | 21.9×10×1850mm |
| MOQ: | 200 chiếc |
| Price: | Negotiated |
| Bao bì tiêu chuẩn: | Túi & Thùng PE |
| Thời gian giao hàng: | 25-35 ngày |
| Phương thức thanh toán: | T/T |
| năng lực cung cấp: | 15 triệu bộ mỗi năm |
| Tên sản phẩm | Công tắc làm mờ tập trung màng mỏng |
|---|---|
| Mẫu mã | AEK-MS-01 |
| Điện áp đầu vào | 12-24V |
| Công suất chờ | <0.5W |
| Chiều dài cáp | 2m |
| Phương pháp điều khiển | Điều khiển tập trung |
| Kích thước | 21.9×10×1850mm |