| ขั้นต่ำ: | 200 ชิ้น |
| Price: | Negotiated |
| บรรจุภัณฑ์มาตรฐาน: | ถุง PE และกล่อง |
| ระยะเวลาการจัดส่ง: | 25-35 วัน |
| วิธีการชำระเงิน: | ที/ที |
| ความสามารถในการจัดหา: | 15 ล้านชุดต่อปี |
| รุ่น | A24037/A24038/A24039 |
|---|---|
| ขนาดช่อง | 80x16 มม./80x13 มม./80x9.5 มม. |
| แรงดันไฟฟ้าผลิตภัณฑ์ | 12VDC |
| CRI (ดัชนีการแสดงผลสี) | > 90 |
| แหล่งกำเนิดแสง | SMD2835 |
| กำลังไฟ | 8W/m |
| ตัวเลือกอุณหภูมิสี | 3000K/4000K |
| มุมการเปล่งแสง | แสงโดยตรง |
| ตัวเลือกสีตัวเรือน | สีดำด้าน |
| การปรับแต่งความยาว | รองรับ (ปรับแต่งได้ตามขนาดที่ต้องการ) |
| ประเภทการติดตั้ง | ติดที่ตู้ฐาน |
| ขั้นต่ำ: | 200 ชิ้น |
| Price: | Negotiated |
| บรรจุภัณฑ์มาตรฐาน: | ถุง PE และกล่อง |
| ระยะเวลาการจัดส่ง: | 25-35 วัน |
| วิธีการชำระเงิน: | ที/ที |
| ความสามารถในการจัดหา: | 15 ล้านชุดต่อปี |
| รุ่น | A24037/A24038/A24039 |
|---|---|
| ขนาดช่อง | 80x16 มม./80x13 มม./80x9.5 มม. |
| แรงดันไฟฟ้าผลิตภัณฑ์ | 12VDC |
| CRI (ดัชนีการแสดงผลสี) | > 90 |
| แหล่งกำเนิดแสง | SMD2835 |
| กำลังไฟ | 8W/m |
| ตัวเลือกอุณหภูมิสี | 3000K/4000K |
| มุมการเปล่งแสง | แสงโดยตรง |
| ตัวเลือกสีตัวเรือน | สีดำด้าน |
| การปรับแต่งความยาว | รองรับ (ปรับแต่งได้ตามขนาดที่ต้องการ) |
| ประเภทการติดตั้ง | ติดที่ตู้ฐาน |