| MOQ: | 200 chiếc |
| Price: | Negotiated |
| Bao bì tiêu chuẩn: | Túi & Thùng PE |
| Thời gian giao hàng: | 25-35 ngày |
| Phương thức thanh toán: | T/T |
| năng lực cung cấp: | 15 triệu bộ mỗi năm |
| Parameter | Chi tiết |
|---|---|
| Mô hình | A23011 |
| Kích thước khe | 41x12,5mm |
| Năng lượng sản phẩm | 12/24VDC |
| CRI (Chỉ số hiển thị màu sắc) | > 90 |
| Nguồn ánh sáng | SMD2835 |
| Sức mạnh | 8W/m |
| Tùy chọn nhiệt độ màu | 3000K/4000K/6000K |
| góc phát ra | Hướng dẫn ánh sáng |
| Tùy chọn màu nhà | Màu nhôm gốc & Màu Champagne |
| Tùy chỉnh chiều dài | Hỗ trợ (có thể tùy chỉnh theo kích thước yêu cầu) |
| Loại thiết bị | Sự hấp dẫn từ tính trên bảng gỗ |
| MOQ: | 200 chiếc |
| Price: | Negotiated |
| Bao bì tiêu chuẩn: | Túi & Thùng PE |
| Thời gian giao hàng: | 25-35 ngày |
| Phương thức thanh toán: | T/T |
| năng lực cung cấp: | 15 triệu bộ mỗi năm |
| Parameter | Chi tiết |
|---|---|
| Mô hình | A23011 |
| Kích thước khe | 41x12,5mm |
| Năng lượng sản phẩm | 12/24VDC |
| CRI (Chỉ số hiển thị màu sắc) | > 90 |
| Nguồn ánh sáng | SMD2835 |
| Sức mạnh | 8W/m |
| Tùy chọn nhiệt độ màu | 3000K/4000K/6000K |
| góc phát ra | Hướng dẫn ánh sáng |
| Tùy chọn màu nhà | Màu nhôm gốc & Màu Champagne |
| Tùy chỉnh chiều dài | Hỗ trợ (có thể tùy chỉnh theo kích thước yêu cầu) |
| Loại thiết bị | Sự hấp dẫn từ tính trên bảng gỗ |