| MOQ: | 200 chiếc |
| Price: | Negotiated |
| Bao bì tiêu chuẩn: | Túi & Thùng PE |
| Thời gian giao hàng: | 25-35 ngày |
| Phương thức thanh toán: | T/T |
| năng lực cung cấp: | 15 triệu bộ mỗi năm |
Letaron 12/24V Ultra Thin Surface Mounted LED Triangle Lights
Thiết bị gắn trên bề mặt của các sản phẩm nhúng khác nhau, có khả năng phát ra ánh sáng ở ba mặt, nắp khuếch tán PC, không có điểm ánh sáng;
Được sử dụng để lắp đặt mở các kệ và bảng bên trong nhà bếp và tủ quần áo, dải ánh sáng có thể được cắt từ bên mà không cần cáp;
Bề mặt sáng mềm và không chói chói, và cấu hình tiêu chuẩn của dải ánh sáng có độ hiển thị màu 90 hoặc cao hơn.
Chip được làm bằng dây vàng tinh khiết. với độ suy giảm ánh sáng thấp và tuổi thọ dài.
| Mô hình | A23008/A23012 |
| Kích thước khe | 18x9mm. 29x9mm. |
| Năng lượng sản phẩm | 12/24VDC |
| CRI (Chỉ số hiển thị màu sắc) | > 90 |
| Nguồn ánh sáng | SMD2835 |
| Sức mạnh | 8W/m |
| Tùy chọn nhiệt độ màu | 3000K/4000K/6000K |
| góc phát ra | Ánh sáng nghiêng |
| Tùy chọn màu nhà | Màu nguyên bản nhôm |
| Tùy chỉnh chiều dài | Hỗ trợ (có thể tùy chỉnh theo kích thước yêu cầu) |
| Loại thiết bị | Bề mặt gắn trên bảng tủ |
![]()
![]()
![]()
| MOQ: | 200 chiếc |
| Price: | Negotiated |
| Bao bì tiêu chuẩn: | Túi & Thùng PE |
| Thời gian giao hàng: | 25-35 ngày |
| Phương thức thanh toán: | T/T |
| năng lực cung cấp: | 15 triệu bộ mỗi năm |
Letaron 12/24V Ultra Thin Surface Mounted LED Triangle Lights
Thiết bị gắn trên bề mặt của các sản phẩm nhúng khác nhau, có khả năng phát ra ánh sáng ở ba mặt, nắp khuếch tán PC, không có điểm ánh sáng;
Được sử dụng để lắp đặt mở các kệ và bảng bên trong nhà bếp và tủ quần áo, dải ánh sáng có thể được cắt từ bên mà không cần cáp;
Bề mặt sáng mềm và không chói chói, và cấu hình tiêu chuẩn của dải ánh sáng có độ hiển thị màu 90 hoặc cao hơn.
Chip được làm bằng dây vàng tinh khiết. với độ suy giảm ánh sáng thấp và tuổi thọ dài.
| Mô hình | A23008/A23012 |
| Kích thước khe | 18x9mm. 29x9mm. |
| Năng lượng sản phẩm | 12/24VDC |
| CRI (Chỉ số hiển thị màu sắc) | > 90 |
| Nguồn ánh sáng | SMD2835 |
| Sức mạnh | 8W/m |
| Tùy chọn nhiệt độ màu | 3000K/4000K/6000K |
| góc phát ra | Ánh sáng nghiêng |
| Tùy chọn màu nhà | Màu nguyên bản nhôm |
| Tùy chỉnh chiều dài | Hỗ trợ (có thể tùy chỉnh theo kích thước yêu cầu) |
| Loại thiết bị | Bề mặt gắn trên bảng tủ |
![]()
![]()
![]()