| ขั้นต่ำ: | 200 ชิ้น |
| Price: | Negotiated |
| บรรจุภัณฑ์มาตรฐาน: | ถุง PE และกล่อง |
| ระยะเวลาการจัดส่ง: | 25-35 วัน |
| วิธีการชำระเงิน: | T/T |
| ความสามารถในการจัดหา: | 15 ล้านชุดต่อปี |
ไฟ LED สามเหลี่ยมแบบบางพิเศษติดตั้งบนพื้นผิว Letaron 12/24V
การติดตั้งบนพื้นผิวของผลิตภัณฑ์แบบฝังที่แตกต่างกัน สามารถเปล่งแสงได้สามด้าน ฝาครอบกระจายแสง PC ไม่มีจุดแสง
ใช้สำหรับการติดตั้งแบบเปิดของชั้นวางและแผงด้านข้างในห้องครัวและตู้เสื้อผ้า แถบแสงสามารถตัดจากด้านข้างได้โดยไม่มีสายเคเบิล
พื้นผิวส่องสว่างนุ่มนวลและไม่แสบตา และการกำหนดค่ามาตรฐานของแถบแสงมีการแสดงสี 90 ขึ้นไป
ชิปทำจากลวดทองบริสุทธิ์ มีการลดทอนแสงน้อยและอายุการใช้งานยาวนาน
| รุ่น | A23008/A23012 |
| ขนาดช่อง | 18x9 มม. | 29x9 มม. |
| แรงดันไฟฟ้าผลิตภัณฑ์ | 12/24VDC |
| CRI (ดัชนีการแสดงสี) | > 90 |
| แหล่งกำเนิดแสง | SMD2835 |
| กำลังไฟ | 8W/m |
| ตัวเลือกอุณหภูมิสี | 3000K/4000K/6000K |
| มุมการเปล่งแสง | การส่องสว่างแบบเฉียง |
| ตัวเลือกสีตัวเรือน | สีอลูมิเนียมดั้งเดิม |
| การปรับแต่งความยาว | รองรับ (ปรับแต่งได้ตามขนาดที่ต้องการ) |
| ประเภทการติดตั้ง | ติดตั้งบนพื้นผิวบนแผงตู้ |
![]()
![]()
![]()
| ขั้นต่ำ: | 200 ชิ้น |
| Price: | Negotiated |
| บรรจุภัณฑ์มาตรฐาน: | ถุง PE และกล่อง |
| ระยะเวลาการจัดส่ง: | 25-35 วัน |
| วิธีการชำระเงิน: | T/T |
| ความสามารถในการจัดหา: | 15 ล้านชุดต่อปี |
ไฟ LED สามเหลี่ยมแบบบางพิเศษติดตั้งบนพื้นผิว Letaron 12/24V
การติดตั้งบนพื้นผิวของผลิตภัณฑ์แบบฝังที่แตกต่างกัน สามารถเปล่งแสงได้สามด้าน ฝาครอบกระจายแสง PC ไม่มีจุดแสง
ใช้สำหรับการติดตั้งแบบเปิดของชั้นวางและแผงด้านข้างในห้องครัวและตู้เสื้อผ้า แถบแสงสามารถตัดจากด้านข้างได้โดยไม่มีสายเคเบิล
พื้นผิวส่องสว่างนุ่มนวลและไม่แสบตา และการกำหนดค่ามาตรฐานของแถบแสงมีการแสดงสี 90 ขึ้นไป
ชิปทำจากลวดทองบริสุทธิ์ มีการลดทอนแสงน้อยและอายุการใช้งานยาวนาน
| รุ่น | A23008/A23012 |
| ขนาดช่อง | 18x9 มม. | 29x9 มม. |
| แรงดันไฟฟ้าผลิตภัณฑ์ | 12/24VDC |
| CRI (ดัชนีการแสดงสี) | > 90 |
| แหล่งกำเนิดแสง | SMD2835 |
| กำลังไฟ | 8W/m |
| ตัวเลือกอุณหภูมิสี | 3000K/4000K/6000K |
| มุมการเปล่งแสง | การส่องสว่างแบบเฉียง |
| ตัวเลือกสีตัวเรือน | สีอลูมิเนียมดั้งเดิม |
| การปรับแต่งความยาว | รองรับ (ปรับแต่งได้ตามขนาดที่ต้องการ) |
| ประเภทการติดตั้ง | ติดตั้งบนพื้นผิวบนแผงตู้ |
![]()
![]()
![]()