| MOQ: | 200 chiếc |
| Price: | Negotiated |
| Bao bì tiêu chuẩn: | Túi & Thùng PE |
| Thời gian giao hàng: | 25-35 ngày |
| Phương thức thanh toán: | T/T |
| năng lực cung cấp: | 15 triệu bộ mỗi năm |
| Tên sản phẩm | Hộp điều khiển màu kép 3 dây |
| Mô hình | LET-MC3 |
| Điện áp đầu vào | 12-24V |
| Điện xuất | 5A |
| Phương pháp kiểm soát | Phòng điều khiển phụ |
| Màu sắc | Màu đen |
| Nhận ra khoảng cách | 0-10m |
| Kích thước | 63x50x14mm |
| MOQ: | 200 chiếc |
| Price: | Negotiated |
| Bao bì tiêu chuẩn: | Túi & Thùng PE |
| Thời gian giao hàng: | 25-35 ngày |
| Phương thức thanh toán: | T/T |
| năng lực cung cấp: | 15 triệu bộ mỗi năm |
| Tên sản phẩm | Hộp điều khiển màu kép 3 dây |
| Mô hình | LET-MC3 |
| Điện áp đầu vào | 12-24V |
| Điện xuất | 5A |
| Phương pháp kiểm soát | Phòng điều khiển phụ |
| Màu sắc | Màu đen |
| Nhận ra khoảng cách | 0-10m |
| Kích thước | 63x50x14mm |