| MOQ: | 200 chiếc |
| Price: | Negotiated |
| Bao bì tiêu chuẩn: | Túi & Thùng PE |
| Thời gian giao hàng: | 25-35 ngày |
| Phương thức thanh toán: | T/T |
| năng lực cung cấp: | 15 triệu bộ mỗi năm |
| Tên sản phẩm | Hộp điều khiển làm mờ/CCT |
| Mẫu mã | LET-MC3A |
| Điện áp đầu vào | 12-24V |
| Dòng điện đầu ra | 5A |
| Phương pháp điều khiển | Điều khiển phụ |
| Màu sắc | Đen |
| Khoảng cách cảm biến | 0-10m |
| Kích thước | 63x50x14mm |
| MOQ: | 200 chiếc |
| Price: | Negotiated |
| Bao bì tiêu chuẩn: | Túi & Thùng PE |
| Thời gian giao hàng: | 25-35 ngày |
| Phương thức thanh toán: | T/T |
| năng lực cung cấp: | 15 triệu bộ mỗi năm |
| Tên sản phẩm | Hộp điều khiển làm mờ/CCT |
| Mẫu mã | LET-MC3A |
| Điện áp đầu vào | 12-24V |
| Dòng điện đầu ra | 5A |
| Phương pháp điều khiển | Điều khiển phụ |
| Màu sắc | Đen |
| Khoảng cách cảm biến | 0-10m |
| Kích thước | 63x50x14mm |