| MOQ: | 200 chiếc |
| Price: | USD2.03/pcs |
| Bao bì tiêu chuẩn: | Túi & Thùng PE |
| Thời gian giao hàng: | 25-35 ngày |
| Phương thức thanh toán: | T/T |
| năng lực cung cấp: | 15 triệu bộ mỗi năm |
| Tên sản phẩm | Công tắc không dây bảng điều khiển sáu nút |
|---|---|
| Mẫu mã | OZ-2.4G-Switch |
| Điện áp đầu vào | 12-24V |
| Loại tín hiệu | 2.4G |
| Khoảng cách liên lạc không dây | ≤5M |
| Khoảng cách cảm ứng | / |
| Màu sắc | Đen |
| Kích thước | 39x23.5x9mm |
| MOQ: | 200 chiếc |
| Price: | USD2.03/pcs |
| Bao bì tiêu chuẩn: | Túi & Thùng PE |
| Thời gian giao hàng: | 25-35 ngày |
| Phương thức thanh toán: | T/T |
| năng lực cung cấp: | 15 triệu bộ mỗi năm |
| Tên sản phẩm | Công tắc không dây bảng điều khiển sáu nút |
|---|---|
| Mẫu mã | OZ-2.4G-Switch |
| Điện áp đầu vào | 12-24V |
| Loại tín hiệu | 2.4G |
| Khoảng cách liên lạc không dây | ≤5M |
| Khoảng cách cảm ứng | / |
| Màu sắc | Đen |
| Kích thước | 39x23.5x9mm |