| ขั้นต่ำ: | 200 ชิ้น |
| Price: | Negotiated |
| บรรจุภัณฑ์มาตรฐาน: | ถุง PE และกล่อง |
| ระยะเวลาการจัดส่ง: | 25-35 วัน |
| วิธีการชำระเงิน: | ที/ที |
| ความสามารถในการจัดหา: | 15 ล้านชุดต่อปี |
| ชื่อสินค้า | กล่องควบคุมความมืด/CCT |
| รุ่น | LET-MC3A |
| ความดันทางเข้า | 12-24V |
| กระแสไฟออก | 5A |
| วิธีควบคุม | หน่วยควบคุม |
| สี | สีดํา |
| การตรวจจับระยะทาง | 0-10m |
| ขนาด | 63x50x14 มิลลิเมตร |
| ขั้นต่ำ: | 200 ชิ้น |
| Price: | Negotiated |
| บรรจุภัณฑ์มาตรฐาน: | ถุง PE และกล่อง |
| ระยะเวลาการจัดส่ง: | 25-35 วัน |
| วิธีการชำระเงิน: | ที/ที |
| ความสามารถในการจัดหา: | 15 ล้านชุดต่อปี |
| ชื่อสินค้า | กล่องควบคุมความมืด/CCT |
| รุ่น | LET-MC3A |
| ความดันทางเข้า | 12-24V |
| กระแสไฟออก | 5A |
| วิธีควบคุม | หน่วยควบคุม |
| สี | สีดํา |
| การตรวจจับระยะทาง | 0-10m |
| ขนาด | 63x50x14 มิลลิเมตร |