| MOQ: | 200 chiếc |
| Price: | Negotiated |
| Bao bì tiêu chuẩn: | Túi & Thùng PE |
| Thời gian giao hàng: | 25-35 ngày |
| Phương thức thanh toán: | T/T |
| năng lực cung cấp: | 15 triệu bộ mỗi năm |
| Mẫu mã | A24032/A24033/A24034 |
|---|---|
| Kích thước Khe | 71x14mm/60x14mm/60x16mm |
| Điện áp Sản phẩm | 12VDC |
| CRI (Chỉ số Hoàn màu) | > 90 |
| Nguồn sáng | SMD2835 |
| Công suất | 8W/m |
| Tùy chọn Nhiệt độ màu | 3000K/4000K |
| Góc phát sáng | Chiếu sáng trực tiếp |
| Tùy chọn Màu Vỏ | Đen mờ |
| Tùy chỉnh Chiều dài | Được hỗ trợ (Có thể tùy chỉnh theo kích thước yêu cầu) |
| Loại Lắp đặt | Gắn vào tủ |
| MOQ: | 200 chiếc |
| Price: | Negotiated |
| Bao bì tiêu chuẩn: | Túi & Thùng PE |
| Thời gian giao hàng: | 25-35 ngày |
| Phương thức thanh toán: | T/T |
| năng lực cung cấp: | 15 triệu bộ mỗi năm |
| Mẫu mã | A24032/A24033/A24034 |
|---|---|
| Kích thước Khe | 71x14mm/60x14mm/60x16mm |
| Điện áp Sản phẩm | 12VDC |
| CRI (Chỉ số Hoàn màu) | > 90 |
| Nguồn sáng | SMD2835 |
| Công suất | 8W/m |
| Tùy chọn Nhiệt độ màu | 3000K/4000K |
| Góc phát sáng | Chiếu sáng trực tiếp |
| Tùy chọn Màu Vỏ | Đen mờ |
| Tùy chỉnh Chiều dài | Được hỗ trợ (Có thể tùy chỉnh theo kích thước yêu cầu) |
| Loại Lắp đặt | Gắn vào tủ |