| ขั้นต่ำ: | 200 ชิ้น |
| Price: | Negotiated |
| บรรจุภัณฑ์มาตรฐาน: | ถุง PE และกล่อง |
| ระยะเวลาการจัดส่ง: | 25-35 วัน |
| วิธีการชำระเงิน: | ที/ที |
| ความสามารถในการจัดหา: | 15 ล้านชุดต่อปี |
| รุ่น | A24032/A24033/A24034 |
|---|---|
| ขนาดสล็อต | 71x14mm/60x14mm/60x16mm |
| ความดันของสินค้า | 12VDC |
| CRI (Colour Rendering Index) | > 90 |
| แหล่งแสง | SMD2835 |
| พลัง | 8W/m |
| ตัวเลือกอุณหภูมิสี | 3000K/4000K |
| มุมปล่อย | การกํากับแสงสว่าง |
| ตัวเลือกสีของบ้าน | สีดําแมท |
| การปรับปรุงความยาว | รองรับ (สามารถปรับเปลี่ยนตามขนาดที่ต้องการ) |
| ประเภทอุปกรณ์ | ติดไว้ที่กระเป๋า |
| ขั้นต่ำ: | 200 ชิ้น |
| Price: | Negotiated |
| บรรจุภัณฑ์มาตรฐาน: | ถุง PE และกล่อง |
| ระยะเวลาการจัดส่ง: | 25-35 วัน |
| วิธีการชำระเงิน: | ที/ที |
| ความสามารถในการจัดหา: | 15 ล้านชุดต่อปี |
| รุ่น | A24032/A24033/A24034 |
|---|---|
| ขนาดสล็อต | 71x14mm/60x14mm/60x16mm |
| ความดันของสินค้า | 12VDC |
| CRI (Colour Rendering Index) | > 90 |
| แหล่งแสง | SMD2835 |
| พลัง | 8W/m |
| ตัวเลือกอุณหภูมิสี | 3000K/4000K |
| มุมปล่อย | การกํากับแสงสว่าง |
| ตัวเลือกสีของบ้าน | สีดําแมท |
| การปรับปรุงความยาว | รองรับ (สามารถปรับเปลี่ยนตามขนาดที่ต้องการ) |
| ประเภทอุปกรณ์ | ติดไว้ที่กระเป๋า |