| ขั้นต่ำ: | 200 ชิ้น |
| Price: | Negotiated |
| บรรจุภัณฑ์มาตรฐาน: | ถุง PE และกล่อง |
| ระยะเวลาการจัดส่ง: | 25-35 วัน |
| วิธีการชำระเงิน: | ที/ที |
| ความสามารถในการจัดหา: | 15 ล้านชุดต่อปี |
| พารามิเตอร์ | รายละเอียด |
|---|---|
| รุ่น | A24034-F | A24034-G | A24034-S |
| ขนาดช่อง | 300×8×8.6 มม. | 19×27 มม. | 310×8×8.6 มม. |
| แรงดันไฟฟ้าผลิตภัณฑ์ | 12/24VDC |
| CRI (ดัชนีความถูกต้องของสี) | > 90 |
| แหล่งกำเนิดแสง | SMD2835 |
| กำลังไฟ | 8W/m |
| ตัวเลือกอุณหภูมิสี | 3000K/4000K/6000K |
| ตัวเลือกสีตัวเรือน | ดำ |
| การปรับความยาว | รองรับ (ปรับแต่งได้ตามขนาดที่ต้องการ) |
| ประเภทการติดตั้ง | แบบฝังสำหรับช่องในแผงตู้ |
| ขั้นต่ำ: | 200 ชิ้น |
| Price: | Negotiated |
| บรรจุภัณฑ์มาตรฐาน: | ถุง PE และกล่อง |
| ระยะเวลาการจัดส่ง: | 25-35 วัน |
| วิธีการชำระเงิน: | ที/ที |
| ความสามารถในการจัดหา: | 15 ล้านชุดต่อปี |
| พารามิเตอร์ | รายละเอียด |
|---|---|
| รุ่น | A24034-F | A24034-G | A24034-S |
| ขนาดช่อง | 300×8×8.6 มม. | 19×27 มม. | 310×8×8.6 มม. |
| แรงดันไฟฟ้าผลิตภัณฑ์ | 12/24VDC |
| CRI (ดัชนีความถูกต้องของสี) | > 90 |
| แหล่งกำเนิดแสง | SMD2835 |
| กำลังไฟ | 8W/m |
| ตัวเลือกอุณหภูมิสี | 3000K/4000K/6000K |
| ตัวเลือกสีตัวเรือน | ดำ |
| การปรับความยาว | รองรับ (ปรับแต่งได้ตามขนาดที่ต้องการ) |
| ประเภทการติดตั้ง | แบบฝังสำหรับช่องในแผงตู้ |