| ขั้นต่ำ: | 200 ชิ้น |
| Price: | Negotiated |
| บรรจุภัณฑ์มาตรฐาน: | ถุง PE และกล่อง |
| ระยะเวลาการจัดส่ง: | 25-35 วัน |
| วิธีการชำระเงิน: | ที/ที |
| ความสามารถในการจัดหา: | 15 ล้านชุดต่อปี |
| คุณสมบัติ | มูลค่า |
|---|---|
| ตลาด | ตลาดโลก |
| พลังการออก | 18W/30W/60W/80W/90W |
| ความถี่การออก | 50/60HZ |
| แพ็คเกจ | กระเป๋าและกระดาษกระดาษ PE |
| ประสิทธิภาพ | ≥ 85% |
| ความดันทางเข้า | 120-240V AC |
| ความดันออก | 12V/24V DC |
| ประเภทผลิต | เพียงคนเดียว |
ไดรฟ์ LED ฟรีฟลิกเกอร์, ความดันคงที่, 220-240V, แหล่งไฟฟ้าสําหรับกระจก, ตู้, การใช้งานเฟอร์นิเจอร์
| ขั้นต่ำ: | 200 ชิ้น |
| Price: | Negotiated |
| บรรจุภัณฑ์มาตรฐาน: | ถุง PE และกล่อง |
| ระยะเวลาการจัดส่ง: | 25-35 วัน |
| วิธีการชำระเงิน: | ที/ที |
| ความสามารถในการจัดหา: | 15 ล้านชุดต่อปี |
| คุณสมบัติ | มูลค่า |
|---|---|
| ตลาด | ตลาดโลก |
| พลังการออก | 18W/30W/60W/80W/90W |
| ความถี่การออก | 50/60HZ |
| แพ็คเกจ | กระเป๋าและกระดาษกระดาษ PE |
| ประสิทธิภาพ | ≥ 85% |
| ความดันทางเข้า | 120-240V AC |
| ความดันออก | 12V/24V DC |
| ประเภทผลิต | เพียงคนเดียว |
ไดรฟ์ LED ฟรีฟลิกเกอร์, ความดันคงที่, 220-240V, แหล่งไฟฟ้าสําหรับกระจก, ตู้, การใช้งานเฟอร์นิเจอร์