| MOQ: | 200 chiếc |
| Price: | Negotiated |
| Bao bì tiêu chuẩn: | Túi & Thùng PE |
| Thời gian giao hàng: | 25-35 ngày |
| Phương thức thanh toán: | T/T |
| năng lực cung cấp: | 15 triệu bộ mỗi năm |
| Mô hình | A23008/A23012 |
| Kích thước khe | 18x9mm. 29x9mm. |
| Năng lượng sản phẩm | 12/24VDC |
| CRI (Chỉ số hiển thị màu sắc) | > 90 |
| Nguồn ánh sáng | SMD2835 |
| Sức mạnh | 8W/m |
| Tùy chọn nhiệt độ màu | 3000K/4000K/6000K |
| góc phát ra | Ánh sáng nghiêng |
| Tùy chọn màu nhà | Màu nguyên bản nhôm |
| Tùy chỉnh chiều dài | Hỗ trợ (có thể tùy chỉnh theo kích thước yêu cầu) |
| Loại thiết bị | Bề mặt gắn trên bảng tủ |
| MOQ: | 200 chiếc |
| Price: | Negotiated |
| Bao bì tiêu chuẩn: | Túi & Thùng PE |
| Thời gian giao hàng: | 25-35 ngày |
| Phương thức thanh toán: | T/T |
| năng lực cung cấp: | 15 triệu bộ mỗi năm |
| Mô hình | A23008/A23012 |
| Kích thước khe | 18x9mm. 29x9mm. |
| Năng lượng sản phẩm | 12/24VDC |
| CRI (Chỉ số hiển thị màu sắc) | > 90 |
| Nguồn ánh sáng | SMD2835 |
| Sức mạnh | 8W/m |
| Tùy chọn nhiệt độ màu | 3000K/4000K/6000K |
| góc phát ra | Ánh sáng nghiêng |
| Tùy chọn màu nhà | Màu nguyên bản nhôm |
| Tùy chỉnh chiều dài | Hỗ trợ (có thể tùy chỉnh theo kích thước yêu cầu) |
| Loại thiết bị | Bề mặt gắn trên bảng tủ |