| MOQ: | 200 chiếc |
| Price: | USD2.68/pcs |
| Bao bì tiêu chuẩn: | Túi & Thùng PE |
| Thời gian giao hàng: | 25-35 ngày |
| Phương thức thanh toán: | T/T |
| năng lực cung cấp: | 15 triệu bộ mỗi năm |
Bật/Tắt + Điều chỉnh độ sáng + Điều chỉnh CCT: Vẫy tay
Đèn báo: Xanh lam khi bật, Trắng khi chờ. Có bộ nhớ tắt nguồn.
| Mẫu mã | AEK-TS2-C |
| Điện áp đầu ra | 12/24V |
| Dòng điện | Tối đa 5A |
| Công suất | 60/120W |
| Điều chỉnh độ sáng | 10%-100% |
| Kích thước | 122*73*6.5mm |
| Tùy chỉnh phần mềm | Hỗ trợ |
| MOQ: | 200 chiếc |
| Price: | USD2.68/pcs |
| Bao bì tiêu chuẩn: | Túi & Thùng PE |
| Thời gian giao hàng: | 25-35 ngày |
| Phương thức thanh toán: | T/T |
| năng lực cung cấp: | 15 triệu bộ mỗi năm |
Bật/Tắt + Điều chỉnh độ sáng + Điều chỉnh CCT: Vẫy tay
Đèn báo: Xanh lam khi bật, Trắng khi chờ. Có bộ nhớ tắt nguồn.
| Mẫu mã | AEK-TS2-C |
| Điện áp đầu ra | 12/24V |
| Dòng điện | Tối đa 5A |
| Công suất | 60/120W |
| Điều chỉnh độ sáng | 10%-100% |
| Kích thước | 122*73*6.5mm |
| Tùy chỉnh phần mềm | Hỗ trợ |