| MOQ: | 200 chiếc |
| Price: | Negotiated |
| Bao bì tiêu chuẩn: | Túi & Thùng PE |
| Thời gian giao hàng: | 25-35 ngày |
| Phương thức thanh toán: | T/T |
| năng lực cung cấp: | 15 triệu bộ mỗi năm |
| Mẫu mã | A23014 |
| Kích thước rãnh | 39.5x20mm |
| Điện áp sản phẩm | 12/24VDC |
| Chỉ số hoàn màu (CRI) | > 90 |
| Nguồn sáng | SMD2835 |
| Công suất | 8W/m |
| Tùy chọn nhiệt độ màu | 3000K/4000K/6000K |
| Công tắc cảm ứng | Công tắc cảm ứng hồng ngoại vẫy tay |
| Góc phát sáng | Chiếu sáng định hướng |
| Tùy chọn màu vỏ | Màu nhôm nguyên bản & Xám đậm |
| Tùy chỉnh độ dài | Được hỗ trợ (Có thể tùy chỉnh theo kích thước yêu cầu) |
| Loại lắp đặt | Gắn vào tủ |
| MOQ: | 200 chiếc |
| Price: | Negotiated |
| Bao bì tiêu chuẩn: | Túi & Thùng PE |
| Thời gian giao hàng: | 25-35 ngày |
| Phương thức thanh toán: | T/T |
| năng lực cung cấp: | 15 triệu bộ mỗi năm |
| Mẫu mã | A23014 |
| Kích thước rãnh | 39.5x20mm |
| Điện áp sản phẩm | 12/24VDC |
| Chỉ số hoàn màu (CRI) | > 90 |
| Nguồn sáng | SMD2835 |
| Công suất | 8W/m |
| Tùy chọn nhiệt độ màu | 3000K/4000K/6000K |
| Công tắc cảm ứng | Công tắc cảm ứng hồng ngoại vẫy tay |
| Góc phát sáng | Chiếu sáng định hướng |
| Tùy chọn màu vỏ | Màu nhôm nguyên bản & Xám đậm |
| Tùy chỉnh độ dài | Được hỗ trợ (Có thể tùy chỉnh theo kích thước yêu cầu) |
| Loại lắp đặt | Gắn vào tủ |