| MOQ: | 200 chiếc |
| Price: | USD8.86/pcs |
| Bao bì tiêu chuẩn: | Túi & Thùng PE |
| Thời gian giao hàng: | 25-35 ngày |
| Phương thức thanh toán: | T/T |
| năng lực cung cấp: | 15 triệu bộ mỗi năm |
Tính năng sản phẩm
1. Dòng tiêu chuẩn Hoa Kỳ có hai thông số kỹ thuật: 30W và 60W. Thiết kế 16,5mm với đầu ra 6 vị trí.
2. Có sẵn với các đầu nối đầu ra màu đen và trắng: đầu nối màu đen có cực dương bên trái, cực âm bên phải; đầu nối màu trắng có cực bên trái
cực âm, cực dương bên phải.
3. Toàn bộ dòng sản phẩm cung cấp công suất định mức đầy đủ. Được trang bị bảo vệ quá áp, quá dòng, ngắn mạch và đột biến.
| Mẫu mã | UL60-24V |
| Công suất | 60W |
| Điện áp đầu vào | 120VAC |
| Điện áp đầu ra | 24V |
| Dòng điện | 2500mA |
| Tần số đầu vào | 50/60HZ |
| Hệ số công suất | 89,5% |
| Kích thước | 199*60*16,5mm |
| Chứng nhận | ETL |
| MOQ: | 200 chiếc |
| Price: | USD8.86/pcs |
| Bao bì tiêu chuẩn: | Túi & Thùng PE |
| Thời gian giao hàng: | 25-35 ngày |
| Phương thức thanh toán: | T/T |
| năng lực cung cấp: | 15 triệu bộ mỗi năm |
Tính năng sản phẩm
1. Dòng tiêu chuẩn Hoa Kỳ có hai thông số kỹ thuật: 30W và 60W. Thiết kế 16,5mm với đầu ra 6 vị trí.
2. Có sẵn với các đầu nối đầu ra màu đen và trắng: đầu nối màu đen có cực dương bên trái, cực âm bên phải; đầu nối màu trắng có cực bên trái
cực âm, cực dương bên phải.
3. Toàn bộ dòng sản phẩm cung cấp công suất định mức đầy đủ. Được trang bị bảo vệ quá áp, quá dòng, ngắn mạch và đột biến.
| Mẫu mã | UL60-24V |
| Công suất | 60W |
| Điện áp đầu vào | 120VAC |
| Điện áp đầu ra | 24V |
| Dòng điện | 2500mA |
| Tần số đầu vào | 50/60HZ |
| Hệ số công suất | 89,5% |
| Kích thước | 199*60*16,5mm |
| Chứng nhận | ETL |