| ขั้นต่ำ: | 200 ชิ้น |
| Price: | USD8.86/pcs |
| บรรจุภัณฑ์มาตรฐาน: | ถุง PE และกล่อง |
| ระยะเวลาการจัดส่ง: | 25-35 วัน |
| วิธีการชำระเงิน: | T/T |
| ความสามารถในการจัดหา: | 15 ล้านชุดต่อปี |
ลักษณะสินค้า
1. ซีรีย์มาตรฐานของอเมริกามีสองรายการ: 30W และ 60W. การออกแบบ 16.5 มม.
2. มีพร้อมกับสายเชื่อมออกสีดําและสีขาว: สายเชื่อมสีดํามีทางออกบวกขวาเสี้ยวลบ; สายเชื่อมสีขาว
ด้านลบ ด้านขวา ด้านบวก
3รายการทั้งหมดส่งผลิตพลังงานสูงสุด อุปกรณ์พร้อมกับความดันเกิน, ความเร็วเกิน, การตัดสั้น, และการป้องกันการกระตุ้น
| รุ่น | UL60-24V |
| พลัง | 60W |
| ความดันทางเข้า | 120VAC |
| ความดันออก | 24V |
| ปัจจุบัน | 2500mA |
| ความถี่การเข้า | 50/60HZ |
| ปัจจัยพลังงาน | 890.5% |
| ขนาด | 199*60*16.5 มิลลิเมตร |
| การรับรอง | ETL |
| ขั้นต่ำ: | 200 ชิ้น |
| Price: | USD8.86/pcs |
| บรรจุภัณฑ์มาตรฐาน: | ถุง PE และกล่อง |
| ระยะเวลาการจัดส่ง: | 25-35 วัน |
| วิธีการชำระเงิน: | T/T |
| ความสามารถในการจัดหา: | 15 ล้านชุดต่อปี |
ลักษณะสินค้า
1. ซีรีย์มาตรฐานของอเมริกามีสองรายการ: 30W และ 60W. การออกแบบ 16.5 มม.
2. มีพร้อมกับสายเชื่อมออกสีดําและสีขาว: สายเชื่อมสีดํามีทางออกบวกขวาเสี้ยวลบ; สายเชื่อมสีขาว
ด้านลบ ด้านขวา ด้านบวก
3รายการทั้งหมดส่งผลิตพลังงานสูงสุด อุปกรณ์พร้อมกับความดันเกิน, ความเร็วเกิน, การตัดสั้น, และการป้องกันการกระตุ้น
| รุ่น | UL60-24V |
| พลัง | 60W |
| ความดันทางเข้า | 120VAC |
| ความดันออก | 24V |
| ปัจจุบัน | 2500mA |
| ความถี่การเข้า | 50/60HZ |
| ปัจจัยพลังงาน | 890.5% |
| ขนาด | 199*60*16.5 มิลลิเมตร |
| การรับรอง | ETL |