| MOQ: | 200 chiếc |
| Price: | USD2.68/pcs |
| Bao bì tiêu chuẩn: | Túi & Thùng PE |
| Thời gian giao hàng: | 25-35 ngày |
| Phương thức thanh toán: | T/T |
| năng lực cung cấp: | 15 triệu bộ mỗi năm |
Hai màu: Key1: Bấm ngắn vào Tum On / Off defogger tự độngTắt sau 60 phút.
Chìa khóa 2: Nhấn ngắn để bật / tắt dải đèn, Nhấn dài để điều chỉnh độ sáng (10%-100%). Nhấn ngắn hai lần CCT (Thản lạnh - Trung lập - ấm).
Chỉ số LED: ánh sáng trắng 100% khi bật và ánh sáng trắng 30% khi chờ, và sau đó chỉ số LED sẽ tắt sau khi nhấn lâu trong 3 giây, trở thành ánh sáng trắng 30% nếu nhấn lại,andc treo lên ánh sáng xanh khi chạmVới bộ nhớ tắt điện.
| Mô hình | AEK-TS2-C |
| Điện áp đầu ra | 12/24V |
| Hiện tại | Tối đa 5A |
| Sức mạnh | 60/120W |
| Làm mờ | 10%-100% |
| Cấu trúc | 122*73*6,5mm |
| Tùy chỉnh phần mềm | Hỗ trợ |
| MOQ: | 200 chiếc |
| Price: | USD2.68/pcs |
| Bao bì tiêu chuẩn: | Túi & Thùng PE |
| Thời gian giao hàng: | 25-35 ngày |
| Phương thức thanh toán: | T/T |
| năng lực cung cấp: | 15 triệu bộ mỗi năm |
Hai màu: Key1: Bấm ngắn vào Tum On / Off defogger tự độngTắt sau 60 phút.
Chìa khóa 2: Nhấn ngắn để bật / tắt dải đèn, Nhấn dài để điều chỉnh độ sáng (10%-100%). Nhấn ngắn hai lần CCT (Thản lạnh - Trung lập - ấm).
Chỉ số LED: ánh sáng trắng 100% khi bật và ánh sáng trắng 30% khi chờ, và sau đó chỉ số LED sẽ tắt sau khi nhấn lâu trong 3 giây, trở thành ánh sáng trắng 30% nếu nhấn lại,andc treo lên ánh sáng xanh khi chạmVới bộ nhớ tắt điện.
| Mô hình | AEK-TS2-C |
| Điện áp đầu ra | 12/24V |
| Hiện tại | Tối đa 5A |
| Sức mạnh | 60/120W |
| Làm mờ | 10%-100% |
| Cấu trúc | 122*73*6,5mm |
| Tùy chỉnh phần mềm | Hỗ trợ |