| ขั้นต่ำ: | 200 ชิ้น |
| Price: | USD2.68/pcs |
| บรรจุภัณฑ์มาตรฐาน: | ถุง PE และกล่อง |
| ระยะเวลาการจัดส่ง: | 25-35 วัน |
| วิธีการชำระเงิน: | T/T |
| ความสามารถในการจัดหา: | 15 ล้านชุดต่อปี |
สีคู่: ปุ่มที่ 1: แตะสั้นๆ เพื่อเปิด/ปิดระบบไล่ฝ้า ระบบจะปิดอัตโนมัติหลังจาก 60 นาที
ปุ่มที่ 2: แตะสั้นๆ เพื่อเปิด/ปิดแถบไฟ แตะค้างเพื่อปรับความสว่าง (10%-100%) แตะสองครั้งสั้นๆ เพื่อเปลี่ยน CCT (เย็น - กลาง - อุ่น)
ไฟ LED: แสงสีขาว 100% เมื่อเปิดเครื่อง และแสงสีขาว 30% เมื่อสแตนด์บาย จากนั้นไฟ LED จะปิดหลังจากกดค้างเป็นเวลา 3 วินาที จะกลับมาเป็นแสงสีขาว 30% อีกครั้งหากกดอีกครั้ง และเปลี่ยนเป็นแสงสีฟ้าเมื่อสัมผัส พร้อมหน่วยความจำปิดเครื่อง
| รุ่น | AEK-TS2-C |
| แรงดันขาออก | 12/24V |
| กระแส | สูงสุด 5A |
| กำลังไฟ | 60/120W |
| การหรี่ไฟ | 10%-100% |
| ขนาด | 122*73*6.5 มม. |
| การปรับแต่งซอฟต์แวร์ | รองรับ |
| ขั้นต่ำ: | 200 ชิ้น |
| Price: | USD2.68/pcs |
| บรรจุภัณฑ์มาตรฐาน: | ถุง PE และกล่อง |
| ระยะเวลาการจัดส่ง: | 25-35 วัน |
| วิธีการชำระเงิน: | T/T |
| ความสามารถในการจัดหา: | 15 ล้านชุดต่อปี |
สีคู่: ปุ่มที่ 1: แตะสั้นๆ เพื่อเปิด/ปิดระบบไล่ฝ้า ระบบจะปิดอัตโนมัติหลังจาก 60 นาที
ปุ่มที่ 2: แตะสั้นๆ เพื่อเปิด/ปิดแถบไฟ แตะค้างเพื่อปรับความสว่าง (10%-100%) แตะสองครั้งสั้นๆ เพื่อเปลี่ยน CCT (เย็น - กลาง - อุ่น)
ไฟ LED: แสงสีขาว 100% เมื่อเปิดเครื่อง และแสงสีขาว 30% เมื่อสแตนด์บาย จากนั้นไฟ LED จะปิดหลังจากกดค้างเป็นเวลา 3 วินาที จะกลับมาเป็นแสงสีขาว 30% อีกครั้งหากกดอีกครั้ง และเปลี่ยนเป็นแสงสีฟ้าเมื่อสัมผัส พร้อมหน่วยความจำปิดเครื่อง
| รุ่น | AEK-TS2-C |
| แรงดันขาออก | 12/24V |
| กระแส | สูงสุด 5A |
| กำลังไฟ | 60/120W |
| การหรี่ไฟ | 10%-100% |
| ขนาด | 122*73*6.5 มม. |
| การปรับแต่งซอฟต์แวร์ | รองรับ |