| ขั้นต่ำ: | 200 ชิ้น |
| Price: | USD2.68/pcs |
| บรรจุภัณฑ์มาตรฐาน: | ถุง PE และกล่อง |
| ระยะเวลาการจัดส่ง: | 25-35 วัน |
| วิธีการชำระเงิน: | T/T |
| ความสามารถในการจัดหา: | 15 ล้านชุดต่อปี |
สีสอง: คีย์1: คีย์สั้นเพื่อเปิด / ปิด Tum defogger อัตโนมัติปิดหลังจาก 60 นาที
คีย์2: การสัมผัสสั้นเพื่อเปิด / ปิดสายไฟ, การสัมผัสยาวเพื่อปรับความสว่าง (10%-100%). การสัมผัสสั้นสองครั้ง CCT (เย็น - กลาง - ร้อน).
ตัวชี้วัด LED: 100% ไฟขาวเมื่อเปิดและ 30% ไฟขาวเมื่อรอ และจากนั้นตัวชี้วัด LED จะปิดหลังจากกดยาวนาน 3 วินาที จะกลายเป็น 30% ไฟขาวอีกครั้งถ้ากดอีกครั้งandc ติดกับแสงสีฟ้าเมื่อสัมผัสด้วยการปิดความจํา
| รุ่น | AEK-TS2-CCT |
| ความดันออก | 12/24V |
| ปัจจุบัน | สูงสุด 5A |
| พลัง | 60/120W |
| การลดความมืด | 10%-100% |
| ขนาด | 122*73*6.5 มม. |
| การปรับปรุงโปรแกรม | หนุน |
| ขั้นต่ำ: | 200 ชิ้น |
| Price: | USD2.68/pcs |
| บรรจุภัณฑ์มาตรฐาน: | ถุง PE และกล่อง |
| ระยะเวลาการจัดส่ง: | 25-35 วัน |
| วิธีการชำระเงิน: | T/T |
| ความสามารถในการจัดหา: | 15 ล้านชุดต่อปี |
สีสอง: คีย์1: คีย์สั้นเพื่อเปิด / ปิด Tum defogger อัตโนมัติปิดหลังจาก 60 นาที
คีย์2: การสัมผัสสั้นเพื่อเปิด / ปิดสายไฟ, การสัมผัสยาวเพื่อปรับความสว่าง (10%-100%). การสัมผัสสั้นสองครั้ง CCT (เย็น - กลาง - ร้อน).
ตัวชี้วัด LED: 100% ไฟขาวเมื่อเปิดและ 30% ไฟขาวเมื่อรอ และจากนั้นตัวชี้วัด LED จะปิดหลังจากกดยาวนาน 3 วินาที จะกลายเป็น 30% ไฟขาวอีกครั้งถ้ากดอีกครั้งandc ติดกับแสงสีฟ้าเมื่อสัมผัสด้วยการปิดความจํา
| รุ่น | AEK-TS2-CCT |
| ความดันออก | 12/24V |
| ปัจจุบัน | สูงสุด 5A |
| พลัง | 60/120W |
| การลดความมืด | 10%-100% |
| ขนาด | 122*73*6.5 มม. |
| การปรับปรุงโปรแกรม | หนุน |