| MOQ: | 200 chiếc |
| Price: | USD3.08/pcs |
| Bao bì tiêu chuẩn: | Túi & Thùng PE |
| Thời gian giao hàng: | 25-35 ngày |
| Phương thức thanh toán: | T/T |
| năng lực cung cấp: | 15 triệu bộ mỗi năm |
LETARON IP20 15W 12V Constant Voltage LED Driver với bảo vệ lớp II cho đèn LED trong nhà
- Lượng ra không nhấp nháy
- Vòng ngắn, quá tải, bảo vệ quá điện áp
- Lớp 2
- Bảo hành 30.000 giờ
- IP20
| Mô hình | AED15-12VLSJ |
| Sức mạnh | 15W |
| Điện áp đầu vào | 220-240V |
| Điện áp đầu ra | 12V |
| Hiện tại | 1250mA |
| Tần số đầu vào | 50/60HZ |
| Hiệu quả | 86% |
| Nhân tố năng lượng | ≥ 0.7 |
| Cấu trúc | 83*40*22mm |
| Chứng nhận | TUV/CE/UKCA |
| MOQ: | 200 chiếc |
| Price: | USD3.08/pcs |
| Bao bì tiêu chuẩn: | Túi & Thùng PE |
| Thời gian giao hàng: | 25-35 ngày |
| Phương thức thanh toán: | T/T |
| năng lực cung cấp: | 15 triệu bộ mỗi năm |
LETARON IP20 15W 12V Constant Voltage LED Driver với bảo vệ lớp II cho đèn LED trong nhà
- Lượng ra không nhấp nháy
- Vòng ngắn, quá tải, bảo vệ quá điện áp
- Lớp 2
- Bảo hành 30.000 giờ
- IP20
| Mô hình | AED15-12VLSJ |
| Sức mạnh | 15W |
| Điện áp đầu vào | 220-240V |
| Điện áp đầu ra | 12V |
| Hiện tại | 1250mA |
| Tần số đầu vào | 50/60HZ |
| Hiệu quả | 86% |
| Nhân tố năng lượng | ≥ 0.7 |
| Cấu trúc | 83*40*22mm |
| Chứng nhận | TUV/CE/UKCA |