| ขั้นต่ำ: | 200 ชิ้น |
| Price: | USD3.08/pcs |
| บรรจุภัณฑ์มาตรฐาน: | ถุง PE และกล่อง |
| ระยะเวลาการจัดส่ง: | 25-35 วัน |
| วิธีการชำระเงิน: | T/T |
| ความสามารถในการจัดหา: | 15 ล้านชุดต่อปี |
LETARON IP20 15W 12V ขับไฟ LED ความดันคงที่ พร้อมการป้องกันประเภท II สําหรับไฟ LED ภายใน
- การออกแบบที่ไม่มีการส่อง
- การตัดสายสั้น, การอุดหนุน, การป้องกันความแรงเกิน
- คลาส 2
- รับประกัน 30,000 ชั่วโมง
- IP20
| รุ่น | AED15-12VLSJ |
| พลัง | 15W |
| ความดันทางเข้า | 220-240V |
| ความดันออก | 12V |
| ปัจจุบัน | 1250mA |
| ความถี่การเข้า | 50/60HZ |
| ประสิทธิภาพ | 86% |
| ปัจจัยพลังงาน | ≥ 0.7 |
| ขนาด | 83*40*22 มม. |
| การรับรอง | สินค้าที่ได้รับการรับรอง |
| ขั้นต่ำ: | 200 ชิ้น |
| Price: | USD3.08/pcs |
| บรรจุภัณฑ์มาตรฐาน: | ถุง PE และกล่อง |
| ระยะเวลาการจัดส่ง: | 25-35 วัน |
| วิธีการชำระเงิน: | T/T |
| ความสามารถในการจัดหา: | 15 ล้านชุดต่อปี |
LETARON IP20 15W 12V ขับไฟ LED ความดันคงที่ พร้อมการป้องกันประเภท II สําหรับไฟ LED ภายใน
- การออกแบบที่ไม่มีการส่อง
- การตัดสายสั้น, การอุดหนุน, การป้องกันความแรงเกิน
- คลาส 2
- รับประกัน 30,000 ชั่วโมง
- IP20
| รุ่น | AED15-12VLSJ |
| พลัง | 15W |
| ความดันทางเข้า | 220-240V |
| ความดันออก | 12V |
| ปัจจุบัน | 1250mA |
| ความถี่การเข้า | 50/60HZ |
| ประสิทธิภาพ | 86% |
| ปัจจัยพลังงาน | ≥ 0.7 |
| ขนาด | 83*40*22 มม. |
| การรับรอง | สินค้าที่ได้รับการรับรอง |