| MOQ: | 200 chiếc |
| Price: | USD2.4/pcs |
| Bao bì tiêu chuẩn: | Túi & Thùng PE |
| Thời gian giao hàng: | 25-35 ngày |
| Phương thức thanh toán: | T/T |
| năng lực cung cấp: | 15 triệu bộ mỗi năm |
Màu đơn: Nhấn nhanh để bật/tắt chức năng chống sương mù và dải đèn LED, nhấn giữ để điều chỉnh độ sáng từ 10% đến 100%.
Đèn báo LED: Đèn trắng 100% khi bật nguồn và đèn trắng 30% khi ở chế độ chờ, sau đó đèn báo LED sẽ tắt sau khi nhấn giữ 3 giây, trở lại đèn trắng 30% nếu nhấn lại, và chuyển sang đèn xanh khi chạm, có chức năng ghi nhớ khi tắt nguồn.
| Mẫu mã | AEK-TS1-CCT |
| Điện áp đầu ra | 12/24V |
| Dòng điện | Tối đa 5A |
| Công suất | 60/120W |
| Điều chỉnh độ sáng | 10%-100% |
| Kích thước | 122*73*6.5mm |
| Tùy chỉnh phần mềm | Hỗ trợ |
| MOQ: | 200 chiếc |
| Price: | USD2.4/pcs |
| Bao bì tiêu chuẩn: | Túi & Thùng PE |
| Thời gian giao hàng: | 25-35 ngày |
| Phương thức thanh toán: | T/T |
| năng lực cung cấp: | 15 triệu bộ mỗi năm |
Màu đơn: Nhấn nhanh để bật/tắt chức năng chống sương mù và dải đèn LED, nhấn giữ để điều chỉnh độ sáng từ 10% đến 100%.
Đèn báo LED: Đèn trắng 100% khi bật nguồn và đèn trắng 30% khi ở chế độ chờ, sau đó đèn báo LED sẽ tắt sau khi nhấn giữ 3 giây, trở lại đèn trắng 30% nếu nhấn lại, và chuyển sang đèn xanh khi chạm, có chức năng ghi nhớ khi tắt nguồn.
| Mẫu mã | AEK-TS1-CCT |
| Điện áp đầu ra | 12/24V |
| Dòng điện | Tối đa 5A |
| Công suất | 60/120W |
| Điều chỉnh độ sáng | 10%-100% |
| Kích thước | 122*73*6.5mm |
| Tùy chỉnh phần mềm | Hỗ trợ |