| ขั้นต่ำ: | 200 ชิ้น |
| Price: | USD2.4/pcs |
| บรรจุภัณฑ์มาตรฐาน: | ถุง PE และกล่อง |
| ระยะเวลาการจัดส่ง: | 25-35 วัน |
| วิธีการชำระเงิน: | T/T |
| ความสามารถในการจัดหา: | 15 ล้านชุดต่อปี |
สีเดียว: กดสั้นๆ เพื่อเปิด/ปิดฟังก์ชันไล่ฝ้าและแถบ LED, กดค้างเพื่อปรับความสว่างตั้งแต่ 10% ถึง 100%
ไฟแสดงสถานะ LED: ไฟสีขาว 100% เมื่อเปิดเครื่อง และไฟสีขาว 30% เมื่ออยู่ในโหมดสแตนด์บาย จากนั้นไฟแสดงสถานะ LED จะปิดหลังจากกดค้างเป็นเวลา 3 วินาที จะกลับมาเป็นไฟสีขาว 30% อีกครั้งหากกดอีกครั้ง และเปลี่ยนเป็นไฟสีน้ำเงินเมื่อสัมผัส มีฟังก์ชันหน่วยความจำเมื่อปิดเครื่อง
| รุ่น | AEK-TS1-CCT |
| แรงดันขาออก | 12/24V |
| กระแสไฟ | สูงสุด 5A |
| กำลังไฟ | 60/120W |
| การหรี่ไฟ | 10%-100% |
| ขนาด | 122*73*6.5 มม. |
| การปรับแต่งซอฟต์แวร์ | รองรับ |
| ขั้นต่ำ: | 200 ชิ้น |
| Price: | USD2.4/pcs |
| บรรจุภัณฑ์มาตรฐาน: | ถุง PE และกล่อง |
| ระยะเวลาการจัดส่ง: | 25-35 วัน |
| วิธีการชำระเงิน: | T/T |
| ความสามารถในการจัดหา: | 15 ล้านชุดต่อปี |
สีเดียว: กดสั้นๆ เพื่อเปิด/ปิดฟังก์ชันไล่ฝ้าและแถบ LED, กดค้างเพื่อปรับความสว่างตั้งแต่ 10% ถึง 100%
ไฟแสดงสถานะ LED: ไฟสีขาว 100% เมื่อเปิดเครื่อง และไฟสีขาว 30% เมื่ออยู่ในโหมดสแตนด์บาย จากนั้นไฟแสดงสถานะ LED จะปิดหลังจากกดค้างเป็นเวลา 3 วินาที จะกลับมาเป็นไฟสีขาว 30% อีกครั้งหากกดอีกครั้ง และเปลี่ยนเป็นไฟสีน้ำเงินเมื่อสัมผัส มีฟังก์ชันหน่วยความจำเมื่อปิดเครื่อง
| รุ่น | AEK-TS1-CCT |
| แรงดันขาออก | 12/24V |
| กระแสไฟ | สูงสุด 5A |
| กำลังไฟ | 60/120W |
| การหรี่ไฟ | 10%-100% |
| ขนาด | 122*73*6.5 มม. |
| การปรับแต่งซอฟต์แวร์ | รองรับ |