| ขั้นต่ำ: | 200 ชิ้น |
| Price: | Negotiated |
| บรรจุภัณฑ์มาตรฐาน: | ถุง PE และกล่อง |
| ระยะเวลาการจัดส่ง: | 25-35 วัน |
| วิธีการชำระเงิน: | ที/ที |
| ความสามารถในการจัดหา: | 15 ล้านชุดต่อปี |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | สวิตช์สัมผัสไม้แบบซ่อน |
|---|---|
| รุ่น | ZDL-CM |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | 12-24V |
| กำลังไฟสแตนด์บาย | <0.5W |
| ระยะการเหนี่ยวนำ | สัมผัส |
| ความยาวสายเคเบิล | 2 เมตร |
| วิธีการควบคุม | ควบคุมแบบรวมศูนย์ |
| ขนาด | 67.6×36.2×15 มม. |
| ขั้นต่ำ: | 200 ชิ้น |
| Price: | Negotiated |
| บรรจุภัณฑ์มาตรฐาน: | ถุง PE และกล่อง |
| ระยะเวลาการจัดส่ง: | 25-35 วัน |
| วิธีการชำระเงิน: | ที/ที |
| ความสามารถในการจัดหา: | 15 ล้านชุดต่อปี |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | สวิตช์สัมผัสไม้แบบซ่อน |
|---|---|
| รุ่น | ZDL-CM |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | 12-24V |
| กำลังไฟสแตนด์บาย | <0.5W |
| ระยะการเหนี่ยวนำ | สัมผัส |
| ความยาวสายเคเบิล | 2 เมตร |
| วิธีการควบคุม | ควบคุมแบบรวมศูนย์ |
| ขนาด | 67.6×36.2×15 มม. |