| MOQ: | 200 chiếc |
| Price: | Negotiated |
| Bao bì tiêu chuẩn: | Túi & Thùng PE |
| Thời gian giao hàng: | 25-35 ngày |
| Phương thức thanh toán: | T/T |
| năng lực cung cấp: | 15 triệu bộ mỗi năm |
| Tên sản phẩm | Công tắc cảm ứng gỗ loại ẩn |
|---|---|
| Mẫu mã | ZDL-CM |
| Điện áp đầu vào | 12-24V |
| Công suất chờ | <0,5W |
| Khoảng cách cảm ứng | Cảm ứng |
| Chiều dài cáp | 2m |
| Phương pháp điều khiển | Điều khiển tập trung |
| Kích thước | 67,6×36,2×15mm |
| MOQ: | 200 chiếc |
| Price: | Negotiated |
| Bao bì tiêu chuẩn: | Túi & Thùng PE |
| Thời gian giao hàng: | 25-35 ngày |
| Phương thức thanh toán: | T/T |
| năng lực cung cấp: | 15 triệu bộ mỗi năm |
| Tên sản phẩm | Công tắc cảm ứng gỗ loại ẩn |
|---|---|
| Mẫu mã | ZDL-CM |
| Điện áp đầu vào | 12-24V |
| Công suất chờ | <0,5W |
| Khoảng cách cảm ứng | Cảm ứng |
| Chiều dài cáp | 2m |
| Phương pháp điều khiển | Điều khiển tập trung |
| Kích thước | 67,6×36,2×15mm |