| ขั้นต่ำ: | 200 ชิ้น |
| Price: | Negotiated |
| บรรจุภัณฑ์มาตรฐาน: | ถุง PE และกล่อง |
| ระยะเวลาการจัดส่ง: | 25-35 วัน |
| วิธีการชำระเงิน: | ที/ที |
| ความสามารถในการจัดหา: | 15 ล้านชุดต่อปี |
| พารามิเตอร์ | รายละเอียด |
|---|---|
| รุ่น | A23026/A23028/A23023 |
| ขนาดช่อง | Φ42x11.5 มม., Φ65X11.5 มม.; Φ60X9 มม. |
| แรงดันไฟฟ้าผลิตภัณฑ์ | 12/24VDC |
| CRI (ดัชนีความถูกต้องของสี) | > 90 |
| แหล่งกำเนิดแสง | SMD2835 |
| กำลังไฟ | 1W/2.5W/1.5W |
| ตัวเลือกอุณหภูมิสี | 3000K/4000K |
| ตัวเลือกสีตัวเรือน | สีอะลูมิเนียมเดิม/ดำ |
| การปรับความยาว | รองรับ (ปรับแต่งได้ตามขนาดที่ต้องการ) |
| ประเภทการติดตั้ง | ติดตั้งบนพื้นผิว |
| ขั้นต่ำ: | 200 ชิ้น |
| Price: | Negotiated |
| บรรจุภัณฑ์มาตรฐาน: | ถุง PE และกล่อง |
| ระยะเวลาการจัดส่ง: | 25-35 วัน |
| วิธีการชำระเงิน: | ที/ที |
| ความสามารถในการจัดหา: | 15 ล้านชุดต่อปี |
| พารามิเตอร์ | รายละเอียด |
|---|---|
| รุ่น | A23026/A23028/A23023 |
| ขนาดช่อง | Φ42x11.5 มม., Φ65X11.5 มม.; Φ60X9 มม. |
| แรงดันไฟฟ้าผลิตภัณฑ์ | 12/24VDC |
| CRI (ดัชนีความถูกต้องของสี) | > 90 |
| แหล่งกำเนิดแสง | SMD2835 |
| กำลังไฟ | 1W/2.5W/1.5W |
| ตัวเลือกอุณหภูมิสี | 3000K/4000K |
| ตัวเลือกสีตัวเรือน | สีอะลูมิเนียมเดิม/ดำ |
| การปรับความยาว | รองรับ (ปรับแต่งได้ตามขนาดที่ต้องการ) |
| ประเภทการติดตั้ง | ติดตั้งบนพื้นผิว |