| MOQ: | 200 chiếc |
| Price: | USD1.72/pcs |
| Bao bì tiêu chuẩn: | Túi & Thùng PE |
| Thời gian giao hàng: | 25-35 ngày |
| Phương thức thanh toán: | T/T |
| năng lực cung cấp: | 15 triệu bộ mỗi năm |
Chế độ chức năng
Chạm ngắn: Hai màu - Lạnh - Ấm - Tắt... Chu kỳ. Chạm dài để điều chỉnh độ sáng (10%-100%). Chức năng chống sương mù được kích hoạt khi đèn bật. Đèn báo: Đèn LED trắng, độ sáng 100% khi bật, độ sáng 30% khi tắt, chạm dài 3 giây để tắt đèn báo, chạm lại để bật đèn báo 30% độ sáng Đèn xanh lam khi chạm, có bộ nhớ tắt nguồn.
| Mẫu mã | AEK-TS-01-IP44 |
| Điện áp đầu ra | 12/24V |
| Dòng điện | Tối đa 5A |
| Công suất | 60/120W |
| Điều chỉnh độ sáng | 10%-100% |
| Kích thước | 65*54*11.2mm |
| Tùy chỉnh phần mềm | Hỗ trợ |
| MOQ: | 200 chiếc |
| Price: | USD1.72/pcs |
| Bao bì tiêu chuẩn: | Túi & Thùng PE |
| Thời gian giao hàng: | 25-35 ngày |
| Phương thức thanh toán: | T/T |
| năng lực cung cấp: | 15 triệu bộ mỗi năm |
Chế độ chức năng
Chạm ngắn: Hai màu - Lạnh - Ấm - Tắt... Chu kỳ. Chạm dài để điều chỉnh độ sáng (10%-100%). Chức năng chống sương mù được kích hoạt khi đèn bật. Đèn báo: Đèn LED trắng, độ sáng 100% khi bật, độ sáng 30% khi tắt, chạm dài 3 giây để tắt đèn báo, chạm lại để bật đèn báo 30% độ sáng Đèn xanh lam khi chạm, có bộ nhớ tắt nguồn.
| Mẫu mã | AEK-TS-01-IP44 |
| Điện áp đầu ra | 12/24V |
| Dòng điện | Tối đa 5A |
| Công suất | 60/120W |
| Điều chỉnh độ sáng | 10%-100% |
| Kích thước | 65*54*11.2mm |
| Tùy chỉnh phần mềm | Hỗ trợ |