| MOQ: | 200 chiếc |
| Price: | USD2.36/pcs |
| Bao bì tiêu chuẩn: | Túi & Thùng PE |
| Thời gian giao hàng: | 25-35 ngày |
| Phương thức thanh toán: | T/T |
| năng lực cung cấp: | 15 triệu bộ mỗi năm |
Chế độ chức năng
K1: Nhấn để bật/tắt chức năng chống sương mù, chức năng này sẽ tự động tắt sau khi làm nóng trong 60 phút.
K2: Nhấn để bật/tắt dải đèn, và nhấn giữ để điều chỉnh độ sáng (10%-100%).
K3: Chạm để chuyển đổi nhiệt độ màu (mát - trung tính - ấm), nhấn giữ để điều chỉnh nhiệt độ màu vô cấp.
Đèn báo: Đèn LED trắng, độ sáng 100% khi bật, độ sáng 30% khi tắt, nhấn giữ 3 giây để tắt đèn báo, chạm lại để bật lại với độ sáng 30%, đèn xanh lam khi chạm, có bộ nhớ tắt nguồn.
| Mẫu mã | AEK-TS-03-IP44 |
| Điện áp đầu ra | 12/24V |
| Dòng điện | Tối đa 5A |
| Công suất | 60/120W |
| Điều chỉnh độ sáng | 10%-100% |
| Kích thước | 109*60*11.2mm |
| Tùy chỉnh phần mềm | Hỗ trợ |
| MOQ: | 200 chiếc |
| Price: | USD2.36/pcs |
| Bao bì tiêu chuẩn: | Túi & Thùng PE |
| Thời gian giao hàng: | 25-35 ngày |
| Phương thức thanh toán: | T/T |
| năng lực cung cấp: | 15 triệu bộ mỗi năm |
Chế độ chức năng
K1: Nhấn để bật/tắt chức năng chống sương mù, chức năng này sẽ tự động tắt sau khi làm nóng trong 60 phút.
K2: Nhấn để bật/tắt dải đèn, và nhấn giữ để điều chỉnh độ sáng (10%-100%).
K3: Chạm để chuyển đổi nhiệt độ màu (mát - trung tính - ấm), nhấn giữ để điều chỉnh nhiệt độ màu vô cấp.
Đèn báo: Đèn LED trắng, độ sáng 100% khi bật, độ sáng 30% khi tắt, nhấn giữ 3 giây để tắt đèn báo, chạm lại để bật lại với độ sáng 30%, đèn xanh lam khi chạm, có bộ nhớ tắt nguồn.
| Mẫu mã | AEK-TS-03-IP44 |
| Điện áp đầu ra | 12/24V |
| Dòng điện | Tối đa 5A |
| Công suất | 60/120W |
| Điều chỉnh độ sáng | 10%-100% |
| Kích thước | 109*60*11.2mm |
| Tùy chỉnh phần mềm | Hỗ trợ |