| ขั้นต่ำ: | 200 ชิ้น |
| Price: | USD2.36/pcs |
| บรรจุภัณฑ์มาตรฐาน: | ถุง PE และกล่อง |
| ระยะเวลาการจัดส่ง: | 25-35 วัน |
| วิธีการชำระเงิน: | T/T |
| ความสามารถในการจัดหา: | 15 ล้านชุดต่อปี |
รูปแบบการทํางาน
K1: กดเพื่อเปิด / ปิดฟังก์ชัน defoogging ซึ่งจะปิดโดยอัตโนมัติหลังจากการทําความร้อนเป็นเวลา 60 นาที
K2: กดเพื่อเปิด/ปิดสายแสง และกดยาวเพื่อปรับความสว่าง (10%-100%)
K3: กดเพื่อเปลี่ยนอุณหภูมิสี (เย็น - กลาง - อบอุ่น) กดยาวสําหรับอุณหภูมิสีที่ปรับได้อย่างไม่สิ้นเชิง
ไฟชี้วัด: ไฟ LED ขาว ความสว่าง 100% เมื่อเปิด, 30% ความสว่างเมื่อปิด, การสัมผัสยาวสําหรับ 3S เพื่อปิดตัวชี้วัด, การสัมผัสอีกครั้งสําหรับ 30% ความสว่าง, ไฟฟ้าเมื่อสัมผัส, ด้วยความจําปิดไฟ
| รุ่น | AEK-TS-03-IP44 |
| ความดันออก | 12/24V |
| ปัจจุบัน | สูงสุด 5A |
| พลัง | 60/120W |
| การลดความมืด | 10%-100% |
| ขนาด | 109*60*11.2 มิลลิเมตร |
| การปรับปรุงโปรแกรม | หนุน |
| ขั้นต่ำ: | 200 ชิ้น |
| Price: | USD2.36/pcs |
| บรรจุภัณฑ์มาตรฐาน: | ถุง PE และกล่อง |
| ระยะเวลาการจัดส่ง: | 25-35 วัน |
| วิธีการชำระเงิน: | T/T |
| ความสามารถในการจัดหา: | 15 ล้านชุดต่อปี |
รูปแบบการทํางาน
K1: กดเพื่อเปิด / ปิดฟังก์ชัน defoogging ซึ่งจะปิดโดยอัตโนมัติหลังจากการทําความร้อนเป็นเวลา 60 นาที
K2: กดเพื่อเปิด/ปิดสายแสง และกดยาวเพื่อปรับความสว่าง (10%-100%)
K3: กดเพื่อเปลี่ยนอุณหภูมิสี (เย็น - กลาง - อบอุ่น) กดยาวสําหรับอุณหภูมิสีที่ปรับได้อย่างไม่สิ้นเชิง
ไฟชี้วัด: ไฟ LED ขาว ความสว่าง 100% เมื่อเปิด, 30% ความสว่างเมื่อปิด, การสัมผัสยาวสําหรับ 3S เพื่อปิดตัวชี้วัด, การสัมผัสอีกครั้งสําหรับ 30% ความสว่าง, ไฟฟ้าเมื่อสัมผัส, ด้วยความจําปิดไฟ
| รุ่น | AEK-TS-03-IP44 |
| ความดันออก | 12/24V |
| ปัจจุบัน | สูงสุด 5A |
| พลัง | 60/120W |
| การลดความมืด | 10%-100% |
| ขนาด | 109*60*11.2 มิลลิเมตร |
| การปรับปรุงโปรแกรม | หนุน |