| MOQ: | 200 chiếc |
| Price: | Negotiated |
| Bao bì tiêu chuẩn: | Túi & Thùng PE |
| Thời gian giao hàng: | 25-35 ngày |
| Phương thức thanh toán: | T/T |
| năng lực cung cấp: | 15 triệu bộ mỗi năm |
| Tên sản phẩm | Bộ điều khiển điện song song |
| Mô hình | SFY-0081 |
| Điện áp đầu vào | 12-24V |
| Màu sắc | Màu đen |
| Phương pháp làm việc | Mở rộng phạm vi điều khiển |
| Kích thước | 60x41x11.5mm |
| MOQ: | 200 chiếc |
| Price: | Negotiated |
| Bao bì tiêu chuẩn: | Túi & Thùng PE |
| Thời gian giao hàng: | 25-35 ngày |
| Phương thức thanh toán: | T/T |
| năng lực cung cấp: | 15 triệu bộ mỗi năm |
| Tên sản phẩm | Bộ điều khiển điện song song |
| Mô hình | SFY-0081 |
| Điện áp đầu vào | 12-24V |
| Màu sắc | Màu đen |
| Phương pháp làm việc | Mở rộng phạm vi điều khiển |
| Kích thước | 60x41x11.5mm |