| ขั้นต่ำ: | 200 ชิ้น |
| Price: | USD1.72/pcs |
| บรรจุภัณฑ์มาตรฐาน: | ถุง PE และกล่อง |
| ระยะเวลาการจัดส่ง: | 25-35 วัน |
| วิธีการชำระเงิน: | T/T |
| ความสามารถในการจัดหา: | 15 ล้านชุดต่อปี |
สวิตช์หรี่ไฟและสวิตช์ CCT แบบสัมผัสปุ่มเดียว IP44 รองรับ OEM, สวิตช์หรี่ไฟ LED อัจฉริยะ
โหมดการทำงาน
แตะสั้น: สองสี - เย็น - อบอุ่น - ปิด... วนรอบ
กดค้างเพื่อปรับความสว่าง (10%-100%)
การไล่ฝ้าจะทำงานเมื่อเปิดไฟ
ไฟแสดงสถานะ: LED สีขาว, ความสว่าง 100% เมื่อเปิด, ความสว่าง 30% เมื่อปิด, กดค้าง 3 วินาทีเพื่อปิดไฟแสดงสถานะ, แตะอีกครั้งเพื่อความสว่าง 30%, ไฟสีน้ำเงินเมื่อแตะ, พร้อมหน่วยความจำปิดเครื่อง
| รุ่น | AEK-TS-01-IP44 |
| แรงดันขาออก | 12/24V |
| กระแส | สูงสุด 5A |
| กำลังไฟ | 60/120W |
| การหรี่ไฟ | 10%-100% |
| ขนาด | 65*54*11.2 มม. |
| ระดับการป้องกันน้ำและฝุ่น | IP20 |
| การปรับแต่งซอฟต์แวร์ | รองรับ |
| ขั้นต่ำ: | 200 ชิ้น |
| Price: | USD1.72/pcs |
| บรรจุภัณฑ์มาตรฐาน: | ถุง PE และกล่อง |
| ระยะเวลาการจัดส่ง: | 25-35 วัน |
| วิธีการชำระเงิน: | T/T |
| ความสามารถในการจัดหา: | 15 ล้านชุดต่อปี |
สวิตช์หรี่ไฟและสวิตช์ CCT แบบสัมผัสปุ่มเดียว IP44 รองรับ OEM, สวิตช์หรี่ไฟ LED อัจฉริยะ
โหมดการทำงาน
แตะสั้น: สองสี - เย็น - อบอุ่น - ปิด... วนรอบ
กดค้างเพื่อปรับความสว่าง (10%-100%)
การไล่ฝ้าจะทำงานเมื่อเปิดไฟ
ไฟแสดงสถานะ: LED สีขาว, ความสว่าง 100% เมื่อเปิด, ความสว่าง 30% เมื่อปิด, กดค้าง 3 วินาทีเพื่อปิดไฟแสดงสถานะ, แตะอีกครั้งเพื่อความสว่าง 30%, ไฟสีน้ำเงินเมื่อแตะ, พร้อมหน่วยความจำปิดเครื่อง
| รุ่น | AEK-TS-01-IP44 |
| แรงดันขาออก | 12/24V |
| กระแส | สูงสุด 5A |
| กำลังไฟ | 60/120W |
| การหรี่ไฟ | 10%-100% |
| ขนาด | 65*54*11.2 มม. |
| ระดับการป้องกันน้ำและฝุ่น | IP20 |
| การปรับแต่งซอฟต์แวร์ | รองรับ |