| MOQ: | 200 chiếc |
| Price: | USD1.72/pcs |
| Bao bì tiêu chuẩn: | Túi & Thùng PE |
| Thời gian giao hàng: | 25-35 ngày |
| Phương thức thanh toán: | T/T |
| năng lực cung cấp: | 15 triệu bộ mỗi năm |
IP44 Đem cảm ứng một chìa khóa và chuyển đổi CCT, hỗ trợ OEM, chuyển đổi LED Smart Dimmer
Chế độ chức năng
Nhấn ngắn: màu kép - mát - ấm - tắt... chu kỳ.
Chạm dài để điều chỉnh độ sáng (10%-100%).
Việc làm sạch sương mù sẽ hoạt động khi có ánh sáng.
Đèn chỉ số: Đèn LED trắng, 100% độ sáng khi bật, 30% độ sáng khi tắt, chạm dài cho 3S để tắt chỉ số, chạm lại cho 30% độ sáng, ánh sáng xanh khi chạm, với bộ nhớ tắt điện.
| Mô hình | AEK-TS-01-IP44 |
| Điện áp đầu ra | 12/24V |
| Hiện tại | Tối đa 5A |
| Sức mạnh | 60/120W |
| Làm mờ | 10%-100% |
| Cấu trúc | 65*54*11.2mm |
| Xếp hạng IP | IP20 |
| Tùy chỉnh phần mềm | Được hỗ trợ |
| MOQ: | 200 chiếc |
| Price: | USD1.72/pcs |
| Bao bì tiêu chuẩn: | Túi & Thùng PE |
| Thời gian giao hàng: | 25-35 ngày |
| Phương thức thanh toán: | T/T |
| năng lực cung cấp: | 15 triệu bộ mỗi năm |
IP44 Đem cảm ứng một chìa khóa và chuyển đổi CCT, hỗ trợ OEM, chuyển đổi LED Smart Dimmer
Chế độ chức năng
Nhấn ngắn: màu kép - mát - ấm - tắt... chu kỳ.
Chạm dài để điều chỉnh độ sáng (10%-100%).
Việc làm sạch sương mù sẽ hoạt động khi có ánh sáng.
Đèn chỉ số: Đèn LED trắng, 100% độ sáng khi bật, 30% độ sáng khi tắt, chạm dài cho 3S để tắt chỉ số, chạm lại cho 30% độ sáng, ánh sáng xanh khi chạm, với bộ nhớ tắt điện.
| Mô hình | AEK-TS-01-IP44 |
| Điện áp đầu ra | 12/24V |
| Hiện tại | Tối đa 5A |
| Sức mạnh | 60/120W |
| Làm mờ | 10%-100% |
| Cấu trúc | 65*54*11.2mm |
| Xếp hạng IP | IP20 |
| Tùy chỉnh phần mềm | Được hỗ trợ |