| ขั้นต่ำ: | 200 ชิ้น |
| Price: | USD8.86/pcs |
| บรรจุภัณฑ์มาตรฐาน: | ถุง PE และกล่อง |
| ระยะเวลาการจัดส่ง: | 25-35 วัน |
| วิธีการชำระเงิน: | T/T |
| ความสามารถในการจัดหา: | 15 ล้านชุดต่อปี |
คุณสมบัติผลิตภัณฑ์
- ซีรีส์มาตรฐานสหรัฐอเมริกามาพร้อมกับสองข้อกำหนด: 30W และ 60w การออกแบบ 16.5 มม. พร้อมอินเทอร์เฟซเอาต์พุต 6 ตำแหน่ง
- มีขั้วต่อเอาต์พุตสีดำและสีขาว: ขั้วต่อสีดำมีขั้วบวกด้านซ้าย, ขั้วลบด้านขวา; ขั้วต่อสีขาวมีขั้วลบด้านซ้าย, ขั้วบวกด้านขวา
- ซีรีส์ทั้งหมดให้กำลังไฟเต็มพิกัด พร้อมระบบป้องกันแรงดันเกิน, กระแสเกิน, การลัดวงจร และไฟกระชาก
| รุ่น | UL60-12V |
| กำลังไฟ | 60W |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | 120V |
| แรงดันไฟฟ้าขาออก | 12V |
| กระแสไฟฟ้า | 5000mA |
| ความถี่ขาเข้า | 50/60HZ |
| ตัวประกอบกำลังไฟฟ้า | 89% |
| ขนาด | 199*60*16.5 มม. |
| การรับรอง | ETL |
| ขั้นต่ำ: | 200 ชิ้น |
| Price: | USD8.86/pcs |
| บรรจุภัณฑ์มาตรฐาน: | ถุง PE และกล่อง |
| ระยะเวลาการจัดส่ง: | 25-35 วัน |
| วิธีการชำระเงิน: | T/T |
| ความสามารถในการจัดหา: | 15 ล้านชุดต่อปี |
คุณสมบัติผลิตภัณฑ์
- ซีรีส์มาตรฐานสหรัฐอเมริกามาพร้อมกับสองข้อกำหนด: 30W และ 60w การออกแบบ 16.5 มม. พร้อมอินเทอร์เฟซเอาต์พุต 6 ตำแหน่ง
- มีขั้วต่อเอาต์พุตสีดำและสีขาว: ขั้วต่อสีดำมีขั้วบวกด้านซ้าย, ขั้วลบด้านขวา; ขั้วต่อสีขาวมีขั้วลบด้านซ้าย, ขั้วบวกด้านขวา
- ซีรีส์ทั้งหมดให้กำลังไฟเต็มพิกัด พร้อมระบบป้องกันแรงดันเกิน, กระแสเกิน, การลัดวงจร และไฟกระชาก
| รุ่น | UL60-12V |
| กำลังไฟ | 60W |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | 120V |
| แรงดันไฟฟ้าขาออก | 12V |
| กระแสไฟฟ้า | 5000mA |
| ความถี่ขาเข้า | 50/60HZ |
| ตัวประกอบกำลังไฟฟ้า | 89% |
| ขนาด | 199*60*16.5 มม. |
| การรับรอง | ETL |