| MOQ: | 200 chiếc |
| Price: | USD8.86/pcs |
| Bao bì tiêu chuẩn: | Túi & Thùng PE |
| Thời gian giao hàng: | 25-35 ngày |
| Phương thức thanh toán: | T/T |
| năng lực cung cấp: | 15 triệu bộ mỗi năm |
Tính năng sản phẩm
- Dòng tiêu chuẩn của Mỹ có hai thông số kỹ thuật: 30W và 60w. Thiết kế 16,5mm với giao diện đầu ra 6 vị trí
- Có sẵn với kết nối đầu ra màu đen và trắng: kết nối màu đen có trái cực dương, cực dương phải; kết nối màu trắng có trái cực âm, cực dương phải
- Toàn bộ dòng cung cấp toàn bộ công suất được định giá.
| Mô hình | UL60-12V |
| Sức mạnh | 60W |
| Điện áp đầu vào | 120V |
| Điện áp đầu ra | 12V |
| Hiện tại | 5000mA |
| Tần số đầu vào | 50/60HZ |
| Nhân tố năng lượng | 89% |
| Cấu trúc | 199*60*16.5mm |
| Chứng nhận | ETL |
| MOQ: | 200 chiếc |
| Price: | USD8.86/pcs |
| Bao bì tiêu chuẩn: | Túi & Thùng PE |
| Thời gian giao hàng: | 25-35 ngày |
| Phương thức thanh toán: | T/T |
| năng lực cung cấp: | 15 triệu bộ mỗi năm |
Tính năng sản phẩm
- Dòng tiêu chuẩn của Mỹ có hai thông số kỹ thuật: 30W và 60w. Thiết kế 16,5mm với giao diện đầu ra 6 vị trí
- Có sẵn với kết nối đầu ra màu đen và trắng: kết nối màu đen có trái cực dương, cực dương phải; kết nối màu trắng có trái cực âm, cực dương phải
- Toàn bộ dòng cung cấp toàn bộ công suất được định giá.
| Mô hình | UL60-12V |
| Sức mạnh | 60W |
| Điện áp đầu vào | 120V |
| Điện áp đầu ra | 12V |
| Hiện tại | 5000mA |
| Tần số đầu vào | 50/60HZ |
| Nhân tố năng lượng | 89% |
| Cấu trúc | 199*60*16.5mm |
| Chứng nhận | ETL |