| MOQ: | 200 chiếc |
| Price: | USD2.68/pcs |
| Bao bì tiêu chuẩn: | Túi & Thùng PE |
| Thời gian giao hàng: | 25-35 ngày |
| Phương thức thanh toán: | T/T |
| năng lực cung cấp: | 15 triệu bộ mỗi năm |
Switch cảm ứng cho gương phòng tắm, hỗ trợ tùy chỉnh, Smart Dimmer LED Switch, DC12-24V
Chế độ chức năng
Màu đơn:
K1: bật/tắt bộ khử mờ, tự động tắt sau 60 phút.
K2: Bật / tắt dải LED, nhấn dài để làm mờ độ sáng từ 10% đến 100%.
Chỉ số LED: ánh sáng trắng 100% khi bật và ánh sáng trắng 30% khi chờ, và sau đó chỉ số LED sẽ tắt sau khi nhấn lâu trong 3 giây, trở thành ánh sáng trắng 30% một lần nữa nếu nhấn lại,và thay đổi thành ánh sáng xanh khi chạm.
Với bộ nhớ tắt điện.
| Mô hình | AEK-TS2-C |
| Điện áp đầu ra | 12/24V |
| Hiện tại | Tối đa 5A |
| Sức mạnh | 60/120W |
| Làm mờ | 10%-100% |
| Cấu trúc | 122*73*6,5mm |
| Tùy chỉnh phần mềm | Được hỗ trợ |
| MOQ: | 200 chiếc |
| Price: | USD2.68/pcs |
| Bao bì tiêu chuẩn: | Túi & Thùng PE |
| Thời gian giao hàng: | 25-35 ngày |
| Phương thức thanh toán: | T/T |
| năng lực cung cấp: | 15 triệu bộ mỗi năm |
Switch cảm ứng cho gương phòng tắm, hỗ trợ tùy chỉnh, Smart Dimmer LED Switch, DC12-24V
Chế độ chức năng
Màu đơn:
K1: bật/tắt bộ khử mờ, tự động tắt sau 60 phút.
K2: Bật / tắt dải LED, nhấn dài để làm mờ độ sáng từ 10% đến 100%.
Chỉ số LED: ánh sáng trắng 100% khi bật và ánh sáng trắng 30% khi chờ, và sau đó chỉ số LED sẽ tắt sau khi nhấn lâu trong 3 giây, trở thành ánh sáng trắng 30% một lần nữa nếu nhấn lại,và thay đổi thành ánh sáng xanh khi chạm.
Với bộ nhớ tắt điện.
| Mô hình | AEK-TS2-C |
| Điện áp đầu ra | 12/24V |
| Hiện tại | Tối đa 5A |
| Sức mạnh | 60/120W |
| Làm mờ | 10%-100% |
| Cấu trúc | 122*73*6,5mm |
| Tùy chỉnh phần mềm | Được hỗ trợ |