| ขั้นต่ำ: | 200 ชิ้น |
| Price: | USD2.68/pcs |
| บรรจุภัณฑ์มาตรฐาน: | ถุง PE และกล่อง |
| ระยะเวลาการจัดส่ง: | 25-35 วัน |
| วิธีการชำระเงิน: | T/T |
| ความสามารถในการจัดหา: | 15 ล้านชุดต่อปี |
สวิตช์สัมผัสสําหรับกระจกห้องน้ํา, การสนับสนุน Customization, สวิตช์ LED Smart Dimmer, DC12-24V
รูปแบบการทํางาน
สีเดียว:
K1: เปิด / ปิดเครื่องปรับความมืด ปิดอัตโนมัติหลังจาก 60 นาที
K2: เปิด / ปิดแผ่น LED กดยาวเพื่อลดความสว่างจาก 10% เป็น 100%
ตัวชี้วัด LED: 100% ไฟขาวเมื่อเปิดและ 30% ไฟขาวเมื่อรอ และจากนั้นตัวชี้วัด LED จะปิดหลังจากกดยาวนาน 3 วินาที จะกลายเป็น 30% ไฟขาวอีกครั้งถ้ากดอีกครั้งและเปลี่ยนเป็นแสงสีฟ้าเมื่อสัมผัส.
ด้วยความจําที่ปิดไฟ
| รุ่น | AEK-TS2-C |
| ความดันออก | 12/24V |
| ปัจจุบัน | สูงสุด 5A |
| พลัง | 60/120W |
| การลดความมืด | 10%-100% |
| ขนาด | 122*73*6.5 มม. |
| การปรับปรุงโปรแกรม | การสนับสนุน |
| ขั้นต่ำ: | 200 ชิ้น |
| Price: | USD2.68/pcs |
| บรรจุภัณฑ์มาตรฐาน: | ถุง PE และกล่อง |
| ระยะเวลาการจัดส่ง: | 25-35 วัน |
| วิธีการชำระเงิน: | T/T |
| ความสามารถในการจัดหา: | 15 ล้านชุดต่อปี |
สวิตช์สัมผัสสําหรับกระจกห้องน้ํา, การสนับสนุน Customization, สวิตช์ LED Smart Dimmer, DC12-24V
รูปแบบการทํางาน
สีเดียว:
K1: เปิด / ปิดเครื่องปรับความมืด ปิดอัตโนมัติหลังจาก 60 นาที
K2: เปิด / ปิดแผ่น LED กดยาวเพื่อลดความสว่างจาก 10% เป็น 100%
ตัวชี้วัด LED: 100% ไฟขาวเมื่อเปิดและ 30% ไฟขาวเมื่อรอ และจากนั้นตัวชี้วัด LED จะปิดหลังจากกดยาวนาน 3 วินาที จะกลายเป็น 30% ไฟขาวอีกครั้งถ้ากดอีกครั้งและเปลี่ยนเป็นแสงสีฟ้าเมื่อสัมผัส.
ด้วยความจําที่ปิดไฟ
| รุ่น | AEK-TS2-C |
| ความดันออก | 12/24V |
| ปัจจุบัน | สูงสุด 5A |
| พลัง | 60/120W |
| การลดความมืด | 10%-100% |
| ขนาด | 122*73*6.5 มม. |
| การปรับปรุงโปรแกรม | การสนับสนุน |