| MOQ: | 200 chiếc |
| Price: | USD3.08/pcs |
| Bao bì tiêu chuẩn: | Túi & Thùng PE |
| Thời gian giao hàng: | 25-35 ngày |
| Phương thức thanh toán: | T/T |
| năng lực cung cấp: | 15 triệu bộ mỗi năm |
Bộ chuyển đổi LED điện áp không đổi trong nhà IP20 15W Nguồn điện chiếu sáng LED Biến áp 12V
- Đầu ra không nhấp nháy
- Bảo vệ ngắn mạch, quá tải, quá áp
- Lớp 2
- Bảo hành 30.000 giờ
- Chống nước: IP20
| Mẫu mã | AED15-12VLSJ |
| Công suất | 15W |
| Điện áp đầu vào | 220-240V |
| Điện áp đầu ra | 12V |
| Dòng điện | 1250mA |
| Tần số đầu vào | 50/60HZ |
| Hiệu suất | 86% |
| Hệ số công suất | ≥0.7 |
| Kích thước | 83*40*22mm |
| Chứng nhận | TUV/CE |
| MOQ: | 200 chiếc |
| Price: | USD3.08/pcs |
| Bao bì tiêu chuẩn: | Túi & Thùng PE |
| Thời gian giao hàng: | 25-35 ngày |
| Phương thức thanh toán: | T/T |
| năng lực cung cấp: | 15 triệu bộ mỗi năm |
Bộ chuyển đổi LED điện áp không đổi trong nhà IP20 15W Nguồn điện chiếu sáng LED Biến áp 12V
- Đầu ra không nhấp nháy
- Bảo vệ ngắn mạch, quá tải, quá áp
- Lớp 2
- Bảo hành 30.000 giờ
- Chống nước: IP20
| Mẫu mã | AED15-12VLSJ |
| Công suất | 15W |
| Điện áp đầu vào | 220-240V |
| Điện áp đầu ra | 12V |
| Dòng điện | 1250mA |
| Tần số đầu vào | 50/60HZ |
| Hiệu suất | 86% |
| Hệ số công suất | ≥0.7 |
| Kích thước | 83*40*22mm |
| Chứng nhận | TUV/CE |