| ขั้นต่ำ: | 200 ชิ้น |
| Price: | USD3.08/pcs |
| บรรจุภัณฑ์มาตรฐาน: | ถุง PE และกล่อง |
| ระยะเวลาการจัดส่ง: | 25-35 วัน |
| วิธีการชำระเงิน: | ที/ที |
| ความสามารถในการจัดหา: | 15 ล้านชุดต่อปี |
IP20 ไดร์เวอร์ LED แรงดันคงที่ในร่ม 15W แหล่งจ่ายไฟ LED แสงสว่าง 12V หม้อแปลง
- เอาท์พุตไร้การสั่นไหว
- ลัดวงจร, โอเวอร์โหลด, ป้องกันแรงดันไฟเกิน
- ชั้น 2
- รับประกัน 30,000 ชั่วโมง
- กันน้ำ: IP20
| แบบอย่าง | 15-12VLSJ |
| พลัง | 15W |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | 220-240V |
| แรงดันขาออก | 12V |
| ปัจจุบัน | 1250mA |
| ความถี่อินพุต | 50/60เฮิร์ต |
| ประสิทธิภาพ | 86% |
| เพาเวอร์แฟกเตอร์ | ≥0.7 |
| มิติ | 83*40*22มม |
| การรับรอง | ทียูวี/CE |
| ขั้นต่ำ: | 200 ชิ้น |
| Price: | USD3.08/pcs |
| บรรจุภัณฑ์มาตรฐาน: | ถุง PE และกล่อง |
| ระยะเวลาการจัดส่ง: | 25-35 วัน |
| วิธีการชำระเงิน: | ที/ที |
| ความสามารถในการจัดหา: | 15 ล้านชุดต่อปี |
IP20 ไดร์เวอร์ LED แรงดันคงที่ในร่ม 15W แหล่งจ่ายไฟ LED แสงสว่าง 12V หม้อแปลง
- เอาท์พุตไร้การสั่นไหว
- ลัดวงจร, โอเวอร์โหลด, ป้องกันแรงดันไฟเกิน
- ชั้น 2
- รับประกัน 30,000 ชั่วโมง
- กันน้ำ: IP20
| แบบอย่าง | 15-12VLSJ |
| พลัง | 15W |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | 220-240V |
| แรงดันขาออก | 12V |
| ปัจจุบัน | 1250mA |
| ความถี่อินพุต | 50/60เฮิร์ต |
| ประสิทธิภาพ | 86% |
| เพาเวอร์แฟกเตอร์ | ≥0.7 |
| มิติ | 83*40*22มม |
| การรับรอง | ทียูวี/CE |