| MOQ: | 200 chiếc |
| Price: | USD2.12/pcs |
| Bao bì tiêu chuẩn: | Túi & Thùng PE |
| Thời gian giao hàng: | 25-35 ngày |
| Phương thức thanh toán: | T/T |
| năng lực cung cấp: | 15 triệu bộ mỗi năm |
Chế độ chức năng
K1: Nhấn để bật/tắt chức năng chống sương mù, chức năng này sẽ tự động tắt sau khi làm nóng trong 60 phút.
K2: Nhấn để bật/tắt dải đèn, nhấn giữ để điều chỉnh độ sáng (10%-100%), nhấp đúp để chuyển đổi nhiệt độ màu (mát - trung tính - ấm)
Đèn báo: Đèn LED trắng, Độ sáng 100% khi bật, Độ sáng 30% khi tắt, Nhấn giữ trong 3 giây để tắt đèn báo, chạm lại để bật ở độ sáng 30%, Đèn xanh lam khi chạm, Có bộ nhớ tắt nguồn.
| Mẫu mã | AEK-TS-02-IP44 |
| Điện áp đầu ra | 12/24V |
| Dòng điện | Tối đa 5A |
| Công suất | 60/120W |
| Khoảng cách cảm biến | 0-8cm |
| Kích thước | 109*54*11.2mm |
| Tùy chỉnh phần mềm | Hỗ trợ |
| MOQ: | 200 chiếc |
| Price: | USD2.12/pcs |
| Bao bì tiêu chuẩn: | Túi & Thùng PE |
| Thời gian giao hàng: | 25-35 ngày |
| Phương thức thanh toán: | T/T |
| năng lực cung cấp: | 15 triệu bộ mỗi năm |
Chế độ chức năng
K1: Nhấn để bật/tắt chức năng chống sương mù, chức năng này sẽ tự động tắt sau khi làm nóng trong 60 phút.
K2: Nhấn để bật/tắt dải đèn, nhấn giữ để điều chỉnh độ sáng (10%-100%), nhấp đúp để chuyển đổi nhiệt độ màu (mát - trung tính - ấm)
Đèn báo: Đèn LED trắng, Độ sáng 100% khi bật, Độ sáng 30% khi tắt, Nhấn giữ trong 3 giây để tắt đèn báo, chạm lại để bật ở độ sáng 30%, Đèn xanh lam khi chạm, Có bộ nhớ tắt nguồn.
| Mẫu mã | AEK-TS-02-IP44 |
| Điện áp đầu ra | 12/24V |
| Dòng điện | Tối đa 5A |
| Công suất | 60/120W |
| Khoảng cách cảm biến | 0-8cm |
| Kích thước | 109*54*11.2mm |
| Tùy chỉnh phần mềm | Hỗ trợ |