| ขั้นต่ำ: | 200 ชิ้น |
| Price: | USD2.12/pcs |
| บรรจุภัณฑ์มาตรฐาน: | ถุง PE และกล่อง |
| ระยะเวลาการจัดส่ง: | 25-35 วัน |
| วิธีการชำระเงิน: | T/T |
| ความสามารถในการจัดหา: | 15 ล้านชุดต่อปี |
โหมดการทำงาน
K1: กดเพื่อเปิด/ปิดฟังก์ชันไล่ฝ้า ซึ่งจะปิดโดยอัตโนมัติหลังจากทำความร้อนเป็นเวลา 60 นาที
K2: กดเพื่อเปิด/ปิดแถบไฟ, กดค้างเพื่อปรับความสว่าง (10%-100%), ดับเบิลคลิกเพื่อเปลี่ยนอุณหภูมิสี (เย็น - กลาง - อบอุ่น)
ไฟแสดงสถานะ: LED สีขาว, ความสว่าง 100% เมื่อเปิด, ความสว่าง 30% เมื่อปิด, กดค้าง 3 วินาทีเพื่อปิดไฟแสดงสถานะ, กดอีกครั้งเพื่อความสว่าง 30%, ไฟสีน้ำเงินเมื่อสัมผัส, พร้อมหน่วยความจำเมื่อปิดเครื่อง
| รุ่น | AEK-TS-02-IP44 |
| แรงดันขาออก | 12/24V |
| กระแส | สูงสุด 5A |
| กำลังไฟ | 60/120W |
| ระยะการตรวจจับ | 0-8 ซม. |
| ขนาด | 109*54*11.2 มม. |
| การปรับแต่งซอฟต์แวร์ | รองรับ |
| ขั้นต่ำ: | 200 ชิ้น |
| Price: | USD2.12/pcs |
| บรรจุภัณฑ์มาตรฐาน: | ถุง PE และกล่อง |
| ระยะเวลาการจัดส่ง: | 25-35 วัน |
| วิธีการชำระเงิน: | T/T |
| ความสามารถในการจัดหา: | 15 ล้านชุดต่อปี |
โหมดการทำงาน
K1: กดเพื่อเปิด/ปิดฟังก์ชันไล่ฝ้า ซึ่งจะปิดโดยอัตโนมัติหลังจากทำความร้อนเป็นเวลา 60 นาที
K2: กดเพื่อเปิด/ปิดแถบไฟ, กดค้างเพื่อปรับความสว่าง (10%-100%), ดับเบิลคลิกเพื่อเปลี่ยนอุณหภูมิสี (เย็น - กลาง - อบอุ่น)
ไฟแสดงสถานะ: LED สีขาว, ความสว่าง 100% เมื่อเปิด, ความสว่าง 30% เมื่อปิด, กดค้าง 3 วินาทีเพื่อปิดไฟแสดงสถานะ, กดอีกครั้งเพื่อความสว่าง 30%, ไฟสีน้ำเงินเมื่อสัมผัส, พร้อมหน่วยความจำเมื่อปิดเครื่อง
| รุ่น | AEK-TS-02-IP44 |
| แรงดันขาออก | 12/24V |
| กระแส | สูงสุด 5A |
| กำลังไฟ | 60/120W |
| ระยะการตรวจจับ | 0-8 ซม. |
| ขนาด | 109*54*11.2 มม. |
| การปรับแต่งซอฟต์แวร์ | รองรับ |