| MOQ: | 200 chiếc |
| Price: | USD11.04/pcs |
| Bao bì tiêu chuẩn: | Túi & Thùng PE |
| Thời gian giao hàng: | 25-35 ngày |
| Phương thức thanh toán: | T/T |
| năng lực cung cấp: | 15 triệu bộ mỗi năm |
Máy điều khiển toàn cầu LED 60W,120-240VDC đến 12VDC đầu ra điện áp liên tục, nguồn cung cấp điện LED cho đèn LED trong tủ
* Bảo vệ toàn diện, quá tải, quá điện áp, mạch ngắn, bảo vệ nhiệt độ quá cao;
* Thiết kế điện áp liên tục và vỏ bảo vệ nhựa hoàn toàn kín đảm bảo hoạt động ổn định, an toàn và đáng tin cậy;
* Cấp độ an toàn cấp II cung cấp năng lượng để đáp ứng các tiêu chuẩn cao;
* Được thiết kế đặc biệt cho đèn LED trong nhà, cung cấp phù hợp hoàn hảo;
* Sau khi thử nghiệm lão hóa đầy đủ 1009 đầy đủ, độ bền của sản phẩm được đảm bảo và dịch vụ bảo hành 3 năm được cung cấp
* Trượt chứng nhận ENEC,SAA.CB, UL,UKCA và CE.
* OEM và ODM được chào đón
| Mô hình | AED60-12V-SG |
| Sức mạnh | 60W |
| Điện áp đầu vào | 120-240V |
| Điện áp đầu ra | 12V |
| Hiện tại | 5000mA |
| Tần số đầu vào | 50/60HZ |
| Nhân tố năng lượng | 88% |
| Cấu trúc | 211*60*20mm |
| Chứng nhận | Danh sách UL, CE, RoHS, UKCA, ENEC,SELV,SAA |
| MOQ: | 200 chiếc |
| Price: | USD11.04/pcs |
| Bao bì tiêu chuẩn: | Túi & Thùng PE |
| Thời gian giao hàng: | 25-35 ngày |
| Phương thức thanh toán: | T/T |
| năng lực cung cấp: | 15 triệu bộ mỗi năm |
Máy điều khiển toàn cầu LED 60W,120-240VDC đến 12VDC đầu ra điện áp liên tục, nguồn cung cấp điện LED cho đèn LED trong tủ
* Bảo vệ toàn diện, quá tải, quá điện áp, mạch ngắn, bảo vệ nhiệt độ quá cao;
* Thiết kế điện áp liên tục và vỏ bảo vệ nhựa hoàn toàn kín đảm bảo hoạt động ổn định, an toàn và đáng tin cậy;
* Cấp độ an toàn cấp II cung cấp năng lượng để đáp ứng các tiêu chuẩn cao;
* Được thiết kế đặc biệt cho đèn LED trong nhà, cung cấp phù hợp hoàn hảo;
* Sau khi thử nghiệm lão hóa đầy đủ 1009 đầy đủ, độ bền của sản phẩm được đảm bảo và dịch vụ bảo hành 3 năm được cung cấp
* Trượt chứng nhận ENEC,SAA.CB, UL,UKCA và CE.
* OEM và ODM được chào đón
| Mô hình | AED60-12V-SG |
| Sức mạnh | 60W |
| Điện áp đầu vào | 120-240V |
| Điện áp đầu ra | 12V |
| Hiện tại | 5000mA |
| Tần số đầu vào | 50/60HZ |
| Nhân tố năng lượng | 88% |
| Cấu trúc | 211*60*20mm |
| Chứng nhận | Danh sách UL, CE, RoHS, UKCA, ENEC,SELV,SAA |